Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure kwa CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, May 10, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Umefika wakati sasa chama kikubwa kama CDM kuwa na vitu vyake binafsi muhimu vitakavyo iweka CDM juu zaidi ya sasa,

    Najaribu kutoa ushauri kwa CDM kuwa wasione hatari kwa wao kuanzisha CDM TV na CDM RADIO ambavyo vitakuwa vikifanya kazi moja tu ya kusambaza na kuitangza CDM Mijini na Vijijini,

    Hii itasaidia CDM kukwepa Mgomo uliopo sasa wa vyombo vya habari kama TV wa kutotangaza hata hotuba za viongozi wa chama pindi wanapokuwa ktk mikutano yao

    kwa kuwa CDM sasa inawanachama na wakeleketwa wengi kuna umuhimu wa kuwa na media hizo ambazo mwisho wa siku zitakuwa zikibeba ujumbe muhimu kwa wana chadema na hata masio wanachadema

    Ni ushauri tu kwa manufaa ya CDM na watu wake
    nawasilisha

    [​IMG]
     
  2. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,683
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    bonge la ushauri aisee. CDM mmesikia? Fanyeni mambo
     
  3. G

    GEORGE KAZEMBE Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niushauri mzuri mpiganaji mwenzangu,nilishaongea na Mkt MOWE kuhusu ilo akasema watalifanyia kazi.Chadema viva.........
     
  4. Catagena

    Catagena Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri mzuri sana, ninaamini wamekusikia na wamekuelewa.
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    vyombo vya habari siku zote huwa vinatangaza habari zenye mshiko sasa kama.habari.zenu.muda.wote ni kueneza uongo hata mkianzisha hiyo.tv ama radio mtakasa wasilikilizaji jaribuni kubuni mkakati.mwingine la sivyo uanzishaji.wa tv ama radio itakula.kwenu
     
  6. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ushauri mzuri sana. Jana nimeangalia chanel kadhaa, sikuona hata moja ikionesha kinachoendelea rukwa.
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mdau hapo kwenye red nimekubali kabisa...maana kwa siku za karibuni nashangaa sana kuona kwamba mikutano ya CDM inayofanyika mikoani haionyeshwi! Inanitia shaka kama kweli hakuna mkono wenye MAGAMBA katika hili!
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Labda hakuna waandishi wa habari huko Rukwa na sumbawanga maana CCM huwa inawachukua waandishi enaenda nao huko.....
     
Loading...