Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure kwa chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkombozi, Feb 26, 2011.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nawasifu sana CDM kwa kutoa elimu ya uraiya kupitia maandamano ya kanda ya ziwa.Ila kikubwa ninachowashauri wasisahau kugawa kadi za uanachama wa chadema.Huu ni wakati wa kupata wanachama wengi sana.Ni muhimu sana kuanza kuongeza base ya uanachama na kua nao wa kutosha.Wakifanya hivyo itasaidia sana kwenye chaguzi zijazo pia.Kingine wangeenda na Tshirts,kanga,kofia au magwanda ya chadema,wengi wanayahitaji.Hata kama hawana hela waende nayo wawauzie kwa bei nafuu.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ushauri mzuri sana mkuu .... bila shaka
     
  3. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni kweli, itaongeza mapato ya chama pia
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa napita tu...lakini kwa wazo hili naomba niseme asante sana
     
  5. I

    Isekuu Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkombozi hilo wazo ni kweli nakuunga mkono wakifanya hivyo, hawajamaa wa jembena nyundo watashika adabu manake naona na wenyewe wameanza kupasha misuli.
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Uma na Kisu
     
  7. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mbona mwanza walikuja pia na tshirt, skafu, na kofia za kununua pia kuna watu walirudisha kadi za ccm wakapewa za chadema.
     
  8. J

    JokaKuu Platinum Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,775
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    ..ushauri wangu ni kwamba hotuba zao zilenge matatizo ya eneo husika.

    ..kama wako Geita wawaelimishe wananchi kuhusu ufisadi unasababisha wasifaidike na dhahabu iliyoko ktk eneo lao.

    ..wananchi lazima waweze kuunganisha madhila wanayoyapata na sera mbovu na ufisadi wa CCM.
     
  9. z

    zamlock JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    safi sana nakuunga mkono mkuu
     
  10. I

    Isekuu Member

    #10
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu: Kauli za ccm wakati wa kampeni, ukipima na sasa hali ya nchi ilivyo utabaini ccm wako taabani, ccm imeipeleka nchi kwenye kaburi, kwa sasa Tz haiheshimiki kimataifa kwa nyanja zote kutokana na nchi kuendeshwa ovyoovyo na ccm, tumekichoka, mi imefikia hata nikio ofc zao najisikia kichefuchefu, tuamke jamani wakati ni huu wa mabadiliko.
     
  11. w

    wasp JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Pia naomba Kamati Kuu ya CDM iangalie uwezekano wa kuanzisha TV station yao. Zilizopo zinaitumikia CCM hazikutaka kuonyesha maandamano ya Mwanza kwa kina.
     
  12. m

    mshaurimkuu Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia CDM wangefanya utaratibu angalau kwa nusu saa kwenye kila mkutano waoneshe kwa wananchi ile hotuba muhimu ya Baba wa Taifa aliyoitoa mwaka 1995. Ni hotuba nzuri mno na, kwa kweli naweza kusema, ilitabiri mambo yote ambayo yanatokea leo. Nina uhakika maelfu ya watanzania, hasa kizazi kipya na wale wa maeneo ya vijijini hawaikumbuki au baadhi yetu tumeisahau. Na hawa jamaa hutumia udhaifu huu wa watanzania wa kusahau wakijua baada ya muda mambo muhimu yatapita.

    CDM lazima watumie mbinu zote sahihi kupambana na yule adui; kwa kweli nchi iko vitani hivyo mbinu zote lazima zitumike. Namshukuru mwanaJF mmoja alituwekea kipande cha hiyo hotuba humu jamvini jana (http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/113302-nyerere-huyu-mzee-kiboko.html). Big-up LoyalTzCitizen‎.
     
  13. Masakata

    Masakata JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pia ningependa kukishauri chama,watumie suala la tofauti kubwa ya mishahara kama karata ya TURUFU,hili la baadhi ya wafanyakazi kulipwa MAMILIONI wakati wengine wakipata kilaki lina KERA SANA na kunasiku litazua BALAA NCHI HII,.CHOCHONDE CDM LISHUGHULIKIENI HILI MTAKUWA mmeisaidia sana jamii, kuhusu mishahara ya WABUNGE,kiukweli ni MIKUBWA,wabunge we2 jinasueni kwenye mtego huu,toeni percent flani kwa maendeleo ya majimbo yenu!
     
Loading...