Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa Bure kwa CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sabi Sanda, Aug 25, 2010.

  1. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanachama Wote na Viongozi wa CCM,

    Kutokana na hali ya mambo ilivyo na hasa kwa faida ya nchi yetu kama Watanzania, tunawaomba sana Mbadilishe mgombea wenu wa Kiti cha Urais awe Dr. Salim Ahmed Salim na Mgombea wake Mwenza awe Dr. Adolf Faustine Kazimoto Mkenda au Profesa Ibrahim Nguyuru Lipumba.

    Ni matumaini yangu na ya Watanzania wengi kuwa mtauzingatia ushauri huu wa bure.

     
  2. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wait a minute!!!!!! I don't get it.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Me either.
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hii ni pombe gani inayotangazwa?
     
Loading...