Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure kwa ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAKUNDA, Apr 21, 2012.

  1. M

    MAKUNDA Senior Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna asiyejua kuwa CCM imekuwa ikiingiza mkono wake katika maamuzi ya mahakama hasa katika kesi za kupinga matokeo ya Ubunge. Sasa ushauri ninaotaka kuwapa ni kuwa ni bora mwingilie kwa kuomba kila mlikopinga matokeo mshindwe kesi ili kuhepuka uchaguzi mdogo. Hata kule Arusha muombe rufaa ya CDM ipite na Kamanda G.L aendelee na ubunge wake. Kwanini natoa ushauri huu?
    Ukweli ni kuwa kila uchaguzi mdogo utakaofanyika CCM itashindwa tu na huu ni ukweli usiopingika. Na katika trend ya kushindwa katika chaguzi ndogo mjue ndiyo Chama kitazidi kuporomoka na kujenga mazingira ya kushindwa 2015. Someni alama za nyakati na kutumia busara ndogo. Hii haiitaji shule kutambua. Makamanda wako juu kila mtakapoweka mguu ni mweleka. Mimi siyo mtabiri wa nyota bali busara ya kawaida inanionyesha hivyo.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Broda MAKUNDA,
    Sikio la kufa halisikii dawa!
    Ni mpango wa Mungu kuwa ccm ife kwa mtindo huo wa ubishi, na watafitiniana bila kugundua kitu, hatimaye tutapita kuitazama CCm sura ya mwisho pale Dodoma kaburini, tutatupia udongo wa kwaheri!
    Regime mpya itaanza!
    Hadithi mwisho!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ungem-mention yule kiongozi aliyepo jf ili apate ujumbe.
     
Loading...