Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure kwa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Myakubanga, Apr 3, 2012.

  1. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa jinsi mambo yanavyo enda kombo,ni vyema chama cha mapinduzi kianze kujipanga kuwa chama imara cha upinzani.
    Ushahidi u wazi,KANU ya kenya ilishindwa kuliona hili mapema na inawagharimu kwa sasa.
    Ni ushauri tu,kwani kama mwana mageuzi,sipendi pindi upinzani utakapochukua nchi,kuwe na chama cha kusimamia serikali itimize kazi zake.
    Naomba kuwasilisha.
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    CCM ni sikio la kufa,halisikii dawa!
     
  3. F

    Faraday Addo Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakafie mbali hatuhitaji CCM tena ,ARUMERU NI CHACHU YA MOVEMENT FOR CHANGES
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mkuu,huoni kwamba tutakapo chukua nchi 7{chadema} bila upinzani imara,ni rahc kujisahau,na hvo kuishia pabaya?
     
  5. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sitamani hata kiwe chama cha upinzani, natamani kife kabisa na kipotee katika ramani ya dunia
     
  6. M

    MAMC Senior Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mzee,you are right, Ila sijui kama CDM na sie great thinkers tumejifunza jambo toka arumeru na kwa Bw.Mitusi
    Funzo 1. CCM washaelekea kibra, ni kazi kwetu kuwa waungwana kwa nchi yet na vizazi vijavyo kwa ku- recognize Kazi nzuri ya waliojitolea,hadi wanapigwa mapanga,tukagombee uenyekiti wa Mtaa -2014.Hii ni kazi ndogo haina complications katika majukumu yako, na ina impact Kubwa saana, to ensure when CDM gets into power its ever strong, no sabotage kama za Mza,etc

    Funzo 2. CCM haikuwa hivi zamani,walipojiona wamekuwa indispensable wakalegeza Taratibu,wakavuna hadi ma joka (Lusinde) badala ya Samaki na sasa lishakuwa joka Kubwa liko had I kwenye NEC wanaliogopa na kulivizia Nam a ya kuliua! So CDM watch out carefully your operation sangara! Yasije wakuteni.
     
  7. Omonto wa-hene

    Omonto wa-hene Senior Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    :rockon:Mwenzako anapokuwa ananyolewa wewe utafute maji utie kichwani mwako kabla haijaja zamu yako!!!!:rockon:
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    umeongea mambo ya mbolea na manufaa makubwa mno!
    Tumekusikia na tutayatendea kazi haya!
     
  9. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wakafie baharini hao magamba!
    Vyama vingine vitaibuka tu on da way!
    RIP CCM!
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Si kazi ya CDM kumwagilia maji kwenye manyoya ya CCM!
     
  11. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ccm ife kabisa kama upinzani basi kiwe chama kingine. ccm wana maovu mengi hawastahili kuendelea kuwepo hata hivyo wana kesi nyingi za kujibu. Mimi napendekeza kamati maalumu iundwe mara tu baada ya ukombozi kwa ajili ya kuratibu urudishwaji wa mali za umma walizo jilimbikizia magamba
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa!
    CCM wana kesi ya kujibu mbele za watz na mbele za Mungu!!
     
  13. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tunaandaa kamati ya mazishi!
     
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ELIAHKAMWELA says thank you for this very useful post!
     
  15. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    CCM ife ife ife kabisa, imetutia umaskini wa kutosha, Rwanda na Uganda walikuwa na vita but sasa wanatupita, Kenya wametuacha mbali japo hawana rasilimali kama za kwetu!
     
  16. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni wazo zuri mkuu,ila kama unakumbuka vizuri mwl JK Nyerere alitamani sana kiwepo chama mbadala kwa CCM ili kiweze kuisukuma kufanya kazi.
    CDM i mbioni kuchukua dola!
    Beleive me,CDM haina watu wazuri watupu,bali kuna wengi tu ambao wameficha makucha yao!
    Madaraka ni matamu,na bila nguvu ya nje,ni rahc kujisahau!
    Kama ikitokea 2015 CDM ikachukua nchi,naona hatari ya kukosekana upinzani wa maana,kwan CUF ndio hvo inaelekea kaburini,NCCR haieleweki!
    Hvyo naona ni busara sasa CCM waanze kujipanga kuwa chama kikuu cha upinzani for the better future of our country.
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    CCM hatuihitaji kwenye ramani ya uhai,tunataka ife kibudu CCM imesababisha wanachi tuwe masikini wa kutupwa,to hell CCM.
     
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kwani mwalimu alisema ccm ikifa,iwe chama cha upinzani?
    Acha mambo yako bana!
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hili nalo neno.
     
  20. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Issue hapa ni kife moja kwa moja!
     
Loading...