Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure kwa ccm kuhusu maandamano ya chadema...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mazee, Mar 2, 2011.

  1. Mazee

    Mazee Senior Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 6, 2007
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ninawashauri ccm na wale wanazi wa ccm kuacha kupiga kelele na badala yake na wao waandamane kushawishi wananchi na kuhamasisha katika hoja zao ambazo wao wanaziona kuwa zinafaa kama cdm wanavyofanya by the way falsafa ya cdm imekuwa ni nguvu ya umma kabla ya matukio ya afrika magharibi hayajaanza kutokea hivyo jamani acheni ugomvi na uzabizabina nyie ccm... Na nyie andamaneni na mfanye mikutano ya hadhara ....wananchi watajaa zaidi ya cdm...
     
  2. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nani ataenda kwenye Maandamano ya Kifisadi au kutetea ufisadi? Kama ccm wanataka kuandamana waandame ila wasitegeme kuwa watu watawaunga mkono katika hayo maandamano yao labda wanaonufaika na Ufisadi. Unawachuuza mkuu, wakiandamana haki ya mtu hawatopata watanzania wa hayo maandamano kwa jinsi watz wanavyoichukia ccm mimi wala sisemi sana watoke waingie mitaani ndio watajua jinsi watu wanavyoichukia hiyo CCM a.K.a Chama Chama Madowans
     
  3. J

    JokaKuu Platinum Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..hakuna ulazima wa CCM kuandamana.

    ..CCM na SERIKALI yake wahakikishe wanazifanyia kazi tuhuma zinazoelekezwa kwao na CDM.

    ..tuhuma hizo ni kama kupanda kwa gharama za maisha, bei kubwa za pembejeo, mikataba inayolitia hasara taifa, mfumo mbovu wa afya na elimu, miundo mbinu mibovu etc etc.

    .CCM wakitatua kero nilizozieleza hapo juu, na zaidi wakasitisha UFISADI na WIZI WA RASILIMALI ZA TAIFA, basi CDM hawatakuwa na hoja zinazowateka wananchi.

    NB:

    ..mtaji wa CDM udhaifu na kukosa maono kwa Kikwete, pamoja na ufisadi wa CCM.
     
  4. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Na shauri wana CCM wa andamane kumuomba msajili wa vyama vya siasa akifute hiki chama kwani ni cha kishetani na tena kinaweza kumpiku shetani nafasi yake katika uovu.
     
  5. Mazee

    Mazee Senior Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 6, 2007
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimekupata mkulu lakini hawa jamaaa wanajigamba bado kuwa wao ndio chama kikubwa na kinachokubaliwa na watanzania wengi uthinitisho ni wao kupewa dola miezi mitatu iliyopita hivyo bila shaka wanao wengi tu wanaowahusudu ni ngumu kuwapoteza kwa kipindi cha miezi mitatu tu......

    Ila tu waangali wasijewakaishia kuchakachua mali za umma kwa kuwakusanya wananchi na magari kuwapa t-shirt pia posho ili tu wajaze mihadhara yao hiyo...
     
  6. Mazee

    Mazee Senior Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 6, 2007
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chama cha kishetani wakati ktb mkuu wao anasema hawajaua hata mende!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya maandamano ya CDM yamebadirisha kabisa mfumo wa siasa hapa nchini; kabla ya maandamano haya bunge ndilo lilikuwa muhimili wa siasa hapa nchini. Hivyo serikali ilipokuwa inataka jambo fulani lifanyike inadhibiti bunge. Hivi sasa mambo ni tofauti, serikali inapotumia wingi wa wabunge wake katika bunge kuidhibiti CDM bungeni, inajikuta imekwama kutokana na huu utaratibu mpya wa CDM wa kupeleka hoja zake moja kwa moja kwa wananchi.
     
Loading...