Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure kwa ccm jaribuni kuwa na government spokes person

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbeu, Mar 14, 2011.

  1. Mbeu

    Mbeu Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali hii ina sikitisha hamna utaratibu maalumu wa kuongea na wananchi, mada ni moja lakini kila waziri anaropoka anachofikiri ni sahihi. mfano waziri Membe kazungumza lake kuhusu Chama fulani kufadhiliwa na Balozi at the same time anakurupuka waziri (SS) mwingine anataja chama Kwa jina. please CCM naomba muwe na utaratibu wa kuwa na GOVERNMENT SPOKES PERSON, maana mna chafua HALI YA HEWA na uropokaji wenu Behave!
     
  2. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ndo raha hiyo!! Waache waropoke ujinga wao ufahamike!
     
  3. m

    mzambia JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hawaropoki jamani bali ndivyo walivyofundishwa na m/kiti wao
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    CCM -A vs CCM-B, Pinda vs Mgufuli Membe vs S.Simba Lukuvi vs Mponda Lowasa, Sumaye vs UVSISM.
    Wasira vs mkwere
    Hoja moja nani awe msemaji mkuu? Pasua kichwa "PK" hao achana nao
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    i wish Mwalimu nyerere angekuwepo.
     
  6. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,694
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Umeongea aroo
     
  7. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    jukumu ni la makamba
     
Loading...