Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USHAURI WA BURE:acheni ''WIVU'' kwenye ''MIPANGO YA KANDO''

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Mar 7, 2011.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wakuu,

    Heri Inapatikana?

    Natumaini nyote ni wazima......!

    Teamo anaenda straight kwenye hoja......!Na ujumbe huu uwafikie ''wenye ndoa zao'',mkubali msikubali potelea mbali,mimi nawapa black-and-white


    Kama umeoa/umeolewa......

    Halafu Una hobby na ''mipango ya kando''......

    TAFADHALI NAOMBA TUSIWE NA TABIA YA KUWEKA JEALOUSY DHIDI YA MIPANGO YA KANDO....!Haiingii akilini mwa mtu kwamba unatengeneza ''JEALOUSY'' ya level ya juu kabisa kwenye mipango ya kando ilhali unajua kuwa:

    -MPANGO WAKO WA KANDO NI MKE/MUME WA MTU

    -SIO KWELI KWAMBA ON A SERIOUS SCENARIO MTU UNAWEZA MPENDA MKE/MUME WA MTU IL HALI UNA MUME/MKE UMEMWACHA NYUMBANI!


    mi nadhani hii mipango ya kando (kwa wenye hobby na nguvu za kumudu) tuwe tunashea ''kwa amani'' bila wivu....!kwamba leo wewe kesho na mimi pia BILA WIVU!na ukiniona we potezea tu maisha yaendelee au vipi?

    habari ndo hiyo.....!kudadadadek

    narudi kwa
    -mkoloni wa amani
    -mkoloni Ti
    -mkoloni pikap
    -mkoloni RaV4
    -mkoloni stalet
    -mkoloni gx100
    -mkoloni eskudo
    -wivu premio
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    He??? Teamo umesahau kukumbushia kabisa hii ni sheria ya ngapi katika infiiiiiiiiiiiiiiiiii.

    (Halafu wewe umeamkaje leo???) Mpango wa kando umekuboa nini?? Pole
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa alinionea wivu wkt nasepa na Eliza lol
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Haujawahi kuona mpango wa kando unageuzwa mpango mzima si unajua jinsi mipango ya kando walivyo Vidic wazuri
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmeanza zile topiki zenu eeh!!!
    Haya si mmeambiwa mna mapenzi ya kizee both kwa mpango wa kando na mother house wenu?
    Sasa mnalalamika nini, acheni mapemzi ya kizee kama mmechagua maisha hayo.

    Naomba kuchukua cheo cha Fab katika thread hii, halafu nimemmisi sana sijui yuko wapi??
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaaaazi kweli kweli!!!!
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    povu kwenda mbele....!
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa huu wivu huu ndio ninaoukataa

    we unajua kabisa una mke/mume nyumbani wivu wanini?
     
  9. RR

    RR JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    roya acha wivu bana...!

    tuwe tunashea tu hao infiiz
     
  11. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aiseeee!!
    Wanasema vipo vya kushare lakini sio mapenzi....sasa sijui ukiwa na mpango wa nje ni mapenzi ama?
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Bila wivu sio??? Ila kushare nayo ngumu??!!!
     
  13. RR

    RR JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Namwona wazee wa madowans hapo.......
    BTW: Sharing is caring...i live to that....karibu tutoleane povu....:whistle:
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mi nalia na hawa wanaojiita wana ndoa...!

    hivi una ndoa (mume/mke)....halafu una hobby na mipango ya kando...halafu unaleta wivu?....!gademu
     
  15. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wivu wa Amani...
    Wivu Ti
    Wivu with no Kingozi!
    Wivu bila povu!!!!
     
  16. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acheni ngono maisha hayasubiri panga mambo ya maendeleo tuepushie watoto wa mitaani
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mufalme imeshindwa vita.....sasa inatolea mapovu kwenye sredi....
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Una hasira naye huyo mtu nani tena Teamo??
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Umeonaaa eeehhh hasira zote leo zinaishia humu pole Teamo
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hujambo bibie?
    Hakuna wivu
     
Loading...