Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa Bure: A. Mahimbo afunge ndoa na Rose Kamili ili kupunguza machungu ya ujane na upweke

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rich Dad, Jul 13, 2012.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa wote ( Rose Kamili na A. Mahimbo) ni wahanga wa vitendo vya Dr. Wilbroad Slaa, na kwakuwa hakuna uwezekano kwa Dr. Slaa kumwacha mke wake wa sasa ili kumuoa Rose kamili nashauri A. Mahimbo apunguze machungu kwa kumuoa Rose Kamili. Kwa mawazo yangu naona wawili hawa wanaweza kudumu katika ndoa kutokana na kuwa na tabia zinazofanana. Kwanza wanakubali kutumika bila kutafakari aina ya mashinikizo pamoja na msukumo uliopo nyuma yao, pili ni watu wenye tamaa ya fedha ......wako radhi kufanya lolote bila tafakuri pale tu wanapoahidiwa malipo ya kifedha.
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Josephine na software za mahesabu ya chadema zikatowa mpaka bajeti yenye mapato "0".
     
  3. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hilo silijui, ni namzungumzia mjomba wako A. Mahimbo amuoe Rose Kamili wanamagamba dhaifu mchekelee.
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Rose kamili atakuwa anataka awe firstlady wa rais anayekuja,sasa atakuwa anajutia kupoteza hiyo chance.
     
  5. D

    Dopas JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    We hujui Rose kamili ni ccm damdamu, alikuwa Diwani wa ccm hadi 2010, akahamia cdm kuleta vurugu tu, sasa anatumika ili kumkosesha amani Dr. Slaa wakati huu wa M4C, operation sangara itakayoendelea hivi karibuni, mwisho wa siku sitashangaa tukisikia karudi ccm, maana huko ndo kunamfaa.. lengo la wanaomtumia ni kuhamisha mawazo ya watu kutoka mambo yanayoendelea visivyo: serikali vs migomo ya madaktari, suala la Ulimboka, tuhuma za mauaji yanayopangwa dhidi ya viongozi wa CDM. Sasa wamegundua mbinu zao zote zimegundulika, wameona wawawatumie Rose na Mahimbo ili kuleta....mtafaruku ndani ya CDM.
     
  6. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    I dont think if ur psychologically ok
     
  7. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Well said mkuu! Tutaona mwisho wake uko vp.

     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mahimbo ni mzigo wa mwizi haubebeki....
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Dopas hujui kama Dr. Slaa ni CCM wa kutupwa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Chakochangu

    Chakochangu JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 1,523
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    Ulisema subirini mambo yanakuja wiki hii. Ndiyo haya mliyoyapanga kuwanunua Rose Kamili na Mahimbo.
    Haya tusubiri tuone mwisho wake.
     
  11. Wilawela

    Wilawela Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwa nini Rose Kamili anapongezwa na wabunge wa CCM (Mhe.Sophia Simba na Ester Bulaya) kwa kufungua kesi dhidi ya Dr. Slaa
    Chanzo Mwananchi 13 Julai 2012.Ukurasa wa Kwanza.
    My take :
    Nakubaliana na Dr.Slaa wanatumika kisiasa Kamili na Mahimbo waoane.
     
  12. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kama mimi ningekuwa Dr. Slaa ninge SILIMU halafu nikawaoa wote wawili (Rose na Josephine). Matatizo yote ninaya solve through that way. It is so simple like A,B,C!

    Wamarekani walitumia miaka 10 kugundua kalamu ya wino (pen) itakayotumikia kuandika kwenye SPACE (Remember kwenye SPACE haku gravitational force (g)).

    Warussi walipokwenda kwenye SPACE wao wakatumia PENCIL kuandika.

    MORAL OF THE STORY: Sometimes you need a simple solution to solve a complicated problem. Hivyo ushauri wangu kwa Dr. Slaa ni huo kubadilisha dini na kuwa Mwislamu.
     
  13. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    Mwambieni Dr Slaa kuwa jungle politics ina crude rules:
    • You scratch my back , I scratch yours
    • The enemy of my enemy is my friend
    • The friend of my enemy is my enemy
    • ..........watajaza!!!
     
  14. N

    Ng'wananshoma Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi jamani naomba mnijuze Mahimbo ana title gani?
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Tatizo huyo Mahimbo sasa hivi siyo riziki, sababu ya kumwagwa na Josephine ni kuwa alikuwa mlevi mbwa akipata mshahara harudi nyumbani mpaka uishe na alikuwa analewa mpaka anaanguka na kama unavyojua wahuni wakikuta mdondo wanaharibu ile mbaya,aliendelea na ulevi huo hadi ikawa kawaida yake kucameruniwa kila siku ndiyo Josephine yakamshinda akajikata .
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    chapombe........
     
Loading...