Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa Blog

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Dio, Jan 2, 2012.

  1. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Napenda kuwatakieni wote kheri ya mwaka mpya 2012 kwa jf members.
    Ndugu zangu naombeni ushauri kuhusu blog yangu,nataka sasa kukaribisha matangazo ya biashara,sasa kama kawaida kila jambo zuri lazima ni share na nyie ma great thinkers,
    naomba muitembelee alafu mnipe maujanja zaidi katika blog yangu.
    Mimi siyo mtaalamu sana wa mambo ya lT,ila napenda sana selfstudy alafu kitu nachosoma nakifanyia kazi..
    Gonga hapa
    www.gshayo.blogspot.com
     
Loading...