Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri unahitajika!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zacha, Jun 17, 2009.

  1. zacha

    zacha JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 28, 2009
    Messages: 372
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Jamani nina tatizo ambalo linanyima raha kila nionapo picha ya mpenzi wangu, na mambo yanayotokea hivi sasa. Huyu mpenzi wangu zamani alikuwaga mlokole pindi hicho hata hatujafahamiana, bt baadae baada ya kukutana huko masomoni tukatokea kupendana sana, so tukawa tuna du sex kama kawaida. lakini majuzi hapa alinitumia sms kwamba anataka arudi kwenye wokovu kma zamani hivyo akanitaka nisimwambie habari zozote tena kuhusu sex , (na kweli maana nimejaribu kumwambia filling zangu jana lakini naona hata hazijali kama zamani!!!!!!)
    Source: Hii kitu imeanza baada ya kupata kazi kwenye kampuni fulani hapa mjini,anasema haniamini hata kidogo!! nifanyeje wakuuu!!!!
    Shukrani
     
  2. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwasababu ulimpata kwenye ulokole, na wewe okoka mkutane tena huko huko ulokoleni! Si ameamua kumrudia Bwana?
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mshukuru Mungu kama amekuacha na kurudi kwenye "wokovu". Mtakie maisha mema.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Bwana eeehh na wewe OKOKA kimtindo, mapambio kwa sana lazima mtaendelea kama kawaida.
     
  5. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    Huyo mkimbie kama ukoma, akili za wanawake nazijua zilivyo. Ukishaona anakwambia hivyo ujue ndiyo yamekwisha kwake na siyo kwako. Wokovu si uchoyo, wokovu ni process na mojawapo ni kupenda watu wengine kama tunavyojipenda wenyewe.

    Huyo ni nyoka na hata anajishikiza na dini za uongo na wokovu wa uongo ili aendeleze uovu wake. Ana pepo mahaba kwa kuwa sasa ana kazi na anataka kitu kingine. Na hata mkioana akimaliza hatua moja atakuwa anacheat, kama alivyocheat katika wokovu huo wa uongo na kuwa mnazini pamoja.

    Achana naye tafuta mwingine na mwisho wake utauona. Adui mwombee njaa.
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Si unajua wanasema mpende Mungu wako kuliko kitu kingine chochote?
     
  7. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    You are absolutely right! Alimdanganya Mungu wake lakini in the first place. Anyway labda ame-repent.
     
  8. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Unamaanisha baada ya kupata kazi ndo kaona kuwa wokovu ni bora zaidi kuliko mahusiano yenu?au mahusiano yenu yallihusishwa na uatfutaji kazi isije ikawa alikukubalia kwa kuwa alikuwa akihitaji ajira na baada ya kupata akaona azma yake imetimia ndo amekupiga chini kama kweli hakuna tatizo jingine?

    Kuwa makini huyo mwache hana kipya tena
     
  9. S

    Salehe Ndanda Member

    #9
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    EEEE Bwanaee ulikuwa ujui,Mapenzi ya kukutana masomoni si ya ukweli kabisa
    kwenye watu mia wa ukweli utokea mmoja, huyo jamaa amelalambele kiaina, cha kufanya be cool UTAMPATA WA KWELI.
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahaaa! pole sana, huyo sio mkweli kabisa! kama mliweza kuicharaza amri ya sita akiwa ameokoka, atakuwa amepata mwanaume mwingine tu! hawa mabinti wanaojiita walokole tunawajua sana!!
    Huyo alikuwa mwizi tu! lakini kama na wewe ulikuwa unataka kuchapa tu hapo mtakuwa ngoma droo
     
  11. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    "Source: Hii kitu imeanza baada ya kupata kazi kwenye kampuni fulani hapa mjini,anasema haniamini hata kidogo!! nifanyeje wakuuu!!!!
    Shukrani"

    Hapa nani kapata kazi wewe au yeye?
    Kama ni wewe, huo ni wivu tu anadhani huko kazini utapata mtu mwingine umlambishe sukari anayodhani ni yake tu!
    Kama kweli unampenda mkalishe chini mhakikishie kuwa hutanwacha na kwa manufaa zaidi kwakuwa sasa hivi unakazi okokeni tu wote then muoane, muishi maisha ya ndoa. Hii lambalamba haifai!
     
  12. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka mwanamke akikuonyesha dalili kama hizo ni heri ukaa mbali nae,inaonekana amempata mtu mwingine huko aliko pata kazi,unajua wanawake ni wagumu sana kukumbia amekuchoka au hana tena mapenzi na wewe.Sasa wewe ukiendelea kumgandaganda atakuliza vibaya sana,mmh! mapenzi bana full uchizi! hapa tutakupa kila aina ya ushauri, kama moyo wako bado uko kwake tutakuwa tuna mpigia mbuzi gitaa.Ebu tueleze una hisia gani na huyo mpenzi wako je bado unamuhitaji? ukituambia ndio naweza kukupa cheche za kwenda kumwagia ili arudi uedelee kula tunda kama kawaida.
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wanawake ndivyo walivyo. wanaishi kwa hisia, mzee. naona hapo chaji za hisia zimeisha. utaniambia tu kwani itafika siku atakutafuta
     
  14. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Akufukuzae hakuambii toka, akili mkichwa baba. Unataka mpaka akudhuru!!
     
Loading...