Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri unahitajika

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mfocbsjut, Jul 27, 2012.

  1. m

    mfocbsjut JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wanajukwaa
    Currently mimi ni mwanachuo naingia mwaka wa tatu nasomea bachelor ya business administration. Lakini from the bottom of my heart nimegundua napenda sana field ya information technology(IT) . Please naomba ushauri, naweza kusoma masters ya IT wakati degree ya kwanza nimesomea BBA?
     
  2. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ki mfumo uanweza, namaanisha utakubaliwa kuenda masters lakini kiutendaji kazi utakua mweupe cause basics hutokua nazo

    Lakini kwa kuwa elimu ya hapa kwetu bado ni ya kuangalia vyeti na si ujuzi then you can opt to turn to
     
Loading...