Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri unahitajika...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fundifundisho, Nov 28, 2011.

  1. F

    Fundifundisho Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna mfanyakazi mwenzangu anataka kumwoa binti ambaye wamedumu ktk uhusiano mwaka mmoja na nusu,
    tatizo ni background ya binti huyo,.kwani kipindi jamaa anaanza uhusiano naye iligundulika kuwa binti alikuwa na uhusiano na baba yake mdogo!
    Na binti alishatoa mimba mara mbili za huyohuyo baba mdogo ambaye wanaishi naye nyumbani,.jamaa alipombana binti kuhusu uvumi huo alikiri na kudai kila kitu ni kweli na kwamba alianza uhusiano na babake mdogo tangu wakiwa kidato cha pili ila kwa sasa wameachana,babake mdogo alimaliza masomo na mpaka sasa anaishi hapo hapo nyumban.,kwa kuwa jamaa anampenda msichana alivumilia mpaka msichana kamaliza shule na sasa binti anaonekana mtulivu na mwenye mapenzi ya dhati tofauti na awali alionekana kicheche!
    Binti kwao mambo safi hivyo pamoja na kipato cha
    Jamaa kuwa kidogo kidogo binti amekuwa akimjali na kumthamin,.baada ya binti kukiri yaliyotokea zamani na kuamua kuomba msamaha ameamua kubadiri tabia na kuwa mtulivu,.sasa jamaa anataka kumwoa anaomba ushauri wenu!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,118
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Sasa sisi tumwambieje? Kwamba asimuoe?
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Waoane tu.
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yeye anamjua kuliko sisi wana Jf. Kama anaona anafaa kuolewa basi amuoe tu. Si anasema amebadilika?
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hapo wala sio pakuoa kusema kweli....maana huyo baba mdogo akitaka kumbushia itakuwaje?
    hapa ili amuo huyo demu bsi ni vizuri ukweli wa uhusiano wao uwe wazi ata kwa ndugu hapo sasa mambo yatakuwa shwari.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    pagumu hapa
     
  7. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo kila dada aliekua na boyfriend asiolewe? maana na wenyewe wanaweza kuja kumshawishi ili wakumbushie. Kasema dada has changed! so we can expect bamdogo akijileta atatimuliwa vipaswavo.
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hapa stuation ni tofauti becoz ex bf hamna kitu to be ashamed abt lakini kugonoka na baba mdogo ni kitu cha aibu sana..hivi yule bba mdogo anaweza kumbana kuwa mie nitasema kwa watu kuwa nilikunani hii....na deu anaweza kumuachia

    kuhusu ex bf mie bwana naamini kabisa kuwa nao wakuwaangalia kwa wingi. mie nikioa naenda na demu wangu saudi arabia akae kule 3 years ndio narudi nae bongo maana ukiendelea kaa haphapa ma ex watsea aolewa wapi huyo watutulikuwa twamla bwana
    lakini akitoka huko suai adabu tele
     
  9. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sasa habari ya binti kwao mambo safi inanafasi gani hapo?Ama tuseme mambo safi ndio moja ya sifa ya kuolewa?.....Mimi naona huyo binti si wakuoa maana kama aliweza kudance na babamdogo wake hawezi kushindwa kuja kudeal na mtoto wake mwenyewe siku moja.
     
  10. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mwambie aachane nae hamna mwanamke hapo anazuga kwamba keshatemana na baba yake mdogo siku akikorofishana kidogo tu na mumewe lazima amtafute dingi mdogo alipo akapunguze machungu kumbuka hawara hana talaka
     
  11. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Amuoe 2 kwa sababu keshatubu na kuomba msamaha na kubadilika,kama Mungu anasamehe na kusahau makosa yetu sisi ni nani?halafu wapo hapo juu mnaosema hafai wangapi mmeshawahi kutest dna ya wapenzi wenu,hi dunia bwana mviringo unaweza ukawa hata wewe hapo juu unatoka na kaka yako au dada yako?kwa nini kuna siri duniani ili baba afiche wale wa nje au mama?issue si ba mdogo wala mdogo issue ni moyo na tabia,akimuoa ntamchangia,
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mi mwenyewe nimeshindwa kuwaelewa kwakweli. Hivi ikiwa kama hawa wanaotubu na kubadilika bado tunawatenga na kuwanyanyapaa, sasa tunataka watu wa aina gani ilhali hakuna aliye msafi?? Kama kakiri na kujirekebisha, apewe nafasi yake as a woman and somebody's wife bana!!
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Acha kututania mzabzab, mi nadhani binti angeachia kwa kuogopa bamdogo asivujishe siri endapo angekuwa hajamtaarifu mchumba wake! Sasa hata kama bamdogo atajidai kutoa kisingizio cha kumsemea binti ilhali mchumba'ke mwenyewe anajua kila kitu, do you think kuna cha kuogopwa tena hapo?? It is not worth it! Btw, saafiiiii sana na msimamo wako wakwenda saud Arabia, unawambiaje wasiokuwa na mshiko wa kufanya hivo, watafute sponsorship au?
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Aisey Mr! B care abt much advise! Huyu asema aoe, huyu asioe! Refar miluzi mingi humpoteza mbwa uelekeo! Mimi nakuachia neno 1 tu! Then itabaki kazi kwako na jamaa yako, kuna methali ya kiganda inasema "mwanamke na mwanaume waliokwisha vuliana nguo na wakakulana mapenzi yao hayatoisha incase mmojawao awe amekufa" katika kulisherehesha hilo ni kwamba hao waliokwisha ingiliana hata pakitokea gozigozi sijui bifu, talaka lakini ilimradi wako hai habari ndiyo hiyo.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kuiona Krismas isiyo na gharama. X mas lazima nyumba nzima mnyuke pamba mpya, msosi bomba na shangwe tele. Xmas imekaribia. kwangu hamna ushauri wa bure, chukua namba yangu uijaze na m pesa ndipo nikusaidie.
     
  16. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Duh hapo inabidi umuulize jamaa kama anamini kama watu wanabadilika tabia?

    Hili suala la binti mambo safi wakati hana kazi, au ndio hela za baba mdogo maana isije siku akatoa penzi kwa baba mdogo familia isife njaa.......
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Siku akimpigia simu akamwambia nipo kwa Ba'mdogo jamaa asimind tu. Si yupo kwa babake bana?
     
  18. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyu ndo BUJIBUJI bwana!!
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    sidhani ka utampata mtu ambae hajawahi kuwa na bf ka unataka hivo weka order kwa akina mama wajawazito
     
  20. Jimmy Romio

    Jimmy Romio JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kwenye mapenzi hamna ushauri! Mwambie jamaa aamue mwenyewe.
     
Loading...