Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri unahitajika tafadhali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiduku, Jan 24, 2012.

  1. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakuu naombeni ushauri

    nilikua na msichana wangu (naweza kumwita mchumba) tulifikia hatua ya kutambulishana kwa

    wazazi na kupata baraka zote, tulipanga kuanza taratibu za kupeleka mahari na katika kipindi cha zaidi ya miezi 7

    hatukuwahi kufanya tendo la ndoa hadi mwanzoni mwa desemba 2011, tumeshiriki hilo tendo mara4 sasa

    cha ajabu na kinachonifanya niandike hapa ni kitendo cha hivi majuzi wakati tuko kwenye game baada ya kuwa

    tumepiga kinywaji cha kutosha demu alihamisha mtarimbo na kuupeleka rough road, nilikua muumini wa huo

    mtandao kipindi cha nyuma lakini niliazimia kuuacha hivyo kwa kutumia uzoefu wangu niliendeleza game hadi

    nikamaliza alifurahi sana akaomba turudie tena sasa jana kaja ghetto nikambana ni lini alianza hako kamchezo

    hakunipa majibu ya maana zaidi ya kunituhumu na mimi kuwa ni mshirika wa mchezo husika, swali kwenu wadau ni

    endelee nae ama nimpige chini sababu mapenzi nahisi yameanza kupungua nahisi kuna mtu atakua alimuanzishia

    na ataendeleza.

     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    zinaaa chafu chafu chafu nyie ni maibilisi na mashwetani wakubwa
    hamna adabu
    vijana acheni zinaa jamani
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wewe ulivyopewa mbona hukukata kama kweli uliacha? sema umepunguza lakini hukuacha,alowacha asingeendelea usituzuge, na kama umeshamchoka huyo mwanamke sema hiyo sio sababu yakumuacha kama una penda kweli,kaanae chini mweleza madhara ya mchezo huo.. kama sio muowaji bora mwambia ajipange mapema.....
     
  4. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nnachweza kusema ni 'WAPUMBAVU NYINYI' hapo wote mmekutana mna element za USHOGA.
     
  5. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uzoefu wote mnao,kwahiyo cha msingi endeleeni kuuboresha..........ila mambo ya rough road,kweli mnatisha..
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Una bahati kweli kweli mana ukisha muoa huyo demu wako, hamna break yakwenda mwezini...Wewe unrusha tu rocket.
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nafikiri nyakati nyingine ndugu zangu tujaribu kumheshimu Mungu, hizi tabia chafu na matumizi mabaya yasiyo sahihi ya viungo hebu tuache jamani!
    Nimechoka na hoja hizi zinavunja maadili ...
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapo unataka ushauri gani??? kama wewe ni mzinifu wa aina hiyo halafu bado unaendlea kwa nini ulikubali kuendelea kama uko serious?>
     
  9. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 12,306
    Likes Received: 4,212
    Trophy Points: 280
    Unakosea sana,hata kama umekubali dhambi ya uzinzi basi ungetumia njia iliyo sahihi.Sasa hiyo tena kinyume cha maumbile ndipo unapomkosea zaidi Mungu wako.Halafu kama unatarajia huyo aje kuwa mkeo tegemea matatizo zaidi.Sphincter muscles za haja kubwa zitalegea atashindwa kusukuma mtoto wakati wa kuzaa pia haja kubwa itakua inatoka yu hata akiwa amekaa kwa sababu sphincter muscles kushney.
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Siku nyingine uandike kichwa cha habari kinachoeleweka ili m2 ajue anachoenda kukisoma ndani ......back 2 the topic! inaelekea ulifaidi si mchezo. enhe nipe story ki2 kilikua kinabana au pwapwampwa.
    POPOOOOO!
     
  11. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sishindwi kusema nyinyi mmepungukiwa-:

    KWANINI:
    1.Nyinyi ni wachumba hamruhusiwi kufanya tendo hilo.

    2.kutumia Rough road ni Roho za kuzimu we unatafuta nini huko?

    Ushauri:
    1.fanya TOBA kwa MUNGU MRUDIENI YESU wote ndo muendelee na mipango ya HARUSI.
     
  12. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unataka ushauri gani tena hapo,wewe ulikuwa muumini ukaacha,yeye ni muumini.Kama ulivyosema kuna mtu alimuanzishia na ataendelea nae,wewe una uhakika utaweza kuacha kabisa?my take muoe huyo binti manake ukienda kwa mwingine ambaye hafanyi utamharibu siku moja afadhali huyo ambaye tayari mnaendana
     
  13. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ilishaandikwa utapata mke/mme wa aina/tabia yako... Huyohuyo usimuache... Cha msingi ni kuongea mkaamua mtaishije tuu... JE UNGEKUJA MGUNDUA MSHAOANA TAYARI JE UNGEMUACHA???.. Kaswali kakizushi.. ''chumba kilinuka inye eeeh???''
     
  14. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 1,398
    Trophy Points: 280
    Wala usimuache, unashangaa yeye kuna mtu kamuanzisha, mbina na wewe kuna mtu ulianza nae, wote mko sawa, inatakiwa mkae chini mjadili kama kuacha au la, hauna haja kujua ninani alimuanzisha kwakuwa na wewe hautakuwa tayari kusema ni wangapi uliwaanzisha. sasa kama hutaki kula hiyo kitu je akitaka akaenda kwa mwingine?
     
  15. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kama mnataka kufunga ndoa inabidi iyo ndoa mkafungie kuzimu hamfai kanisani wala msikitini
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    poleni, ndo ushauri wangu.
     
  17. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    we ni popobawa, mzinzi,firauni, huna hata haya,mla tigo mkubwa wewe, agent wa shetani, na ulaaaniwe wewe na maungo yako yote pamoja na huyu mliwa tigo mwenzako.nyambafu.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,526
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhhhhhhh
     
  19. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Unaguna nini tb? Hiki ndo kile kizazi cha nyoka kilicholaaniwa.wanatumia hadi sehemu ya kutolea mbolea.upuuzi mtu,mambo ya kishetwain kabisa haya.
     
  20. C

    Code Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    una tatizo,unaonekana unaamini kwamba mwanamke anayefanya huo mchezo hana thamani tena na hafai kuolewa, hata hao ulokuwa ukiwafanyia ulikuwa unaishia kutowathamini.ndiomana hat huyo sasa umemshusha thamani.
    Ushauri wngu, muoe huyohuyo lkn mkubaliane kuacha.7bu hata ukimuacha ukamuoa mwingine bado hutakuwa na uhakika kam huyo nae anafanyaga.na hata kama hafanyagi utaenda nje kuwatafuta hao ili ufannye nao huo mchezo maana inaonekana kwako bado ni vigumu kuacha. kumuacha huyo binti sio solusheni ya tatizo kwako wala kwake
     
Loading...