Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri unahitajika haraka sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mike 1234, Oct 25, 2010.

  1. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jana rafiki yangu kanipigia simu kuniomba ushauri kuhusu kutokuelewana na mkewe wa ndoa kuhusu simu ya mkononi,jamaa ni mfanyakazi mwajiriwa na mama nimfanya biashara na biashara yenyewe ni jamaa mwenyewe katoa mtaji,sasa anasema usiku wa jumamosi kuamkia jana jumapili mkewe aliingia bafuni yeye akawa yupo kitandani, akachukua simu ya mkewe na kuanza kusoma sms,mama alipo toka bafuni akakuta mzee anasoma sms,mkewe akamuuliza mbona unapenda sana kupekua simu yangu?jamaa naye akamuuliza kwani niipekua kuna shida gani?asema mkewe alikuja juu na kumuonya siku akikuta ameshika simu yake tena na anaipekua ataivunja hiyo simu,sasa jamaa ndo kaja kwangu kuniomba ushauri yeye anasema kweli mke wake ni mwaminifu tena kama mwanzo?hakuna lililojificha ndani hapo?hivyo kabla sijampa ushauri nikaona ni vema na mimi niwashirikishe,hiki kisa ni cha kweli kabisa hivyo ushauri uwe wa kweli ni watu wapo ndani ya ndoa kwa miaka kumi sasa,asanteni
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mama ameanza kufanya BIASHARA NA BIDHAA YA JAMAA
    km hauna madudu nakwambia aman tupu simu unaibwaga pale juu ya meza ...aishke asiishke amani tele ...popote ukiona mtu au watu wanawekeana sheria ya KILA MTU NA SIMU YAKE APO UJUE KUNA TATIZO ...(ingawa nazngatia upraivet wa mtu)
    lakin still km hauna madudu simu unaiweka popote na wala hautakuwa mkali akiishka yan km unapika ndo kwanza unamtuma mzee..babamaiko ebu nenda na simu yangu ukaniwekee vocha uko ....AMANI TELE MOYON ..
    NI UKWELI NDO UTATUWEKA HURU NA SI KINGNE UONGO UNATUFANYA TUWE WATUMWA....!!!!
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwambie jamaa yako akome kupekua cm ambayo co yake!
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Tatizo liko hapokayataka mwenyewe....
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwa nini apekue simu wife akiwa ametoka?
    Ila mambo mengine bwana lol ina maana ana wasi wasi na mkewe .?
     
  6. K

    KGB Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rose Umenena Kweli kabisaaa...Shida watu Sio Waaminifu kenye ndoa,Wengi wanaingia kwenye ndoa kwa malengo.Kama sio kuwa na status ya Kuwa married basi itakuwa Mali.Ila Marriage is all about Devotion,trust and TRUE LOVE.
    kama Kuna trust we mtu akiigusa simu yako mshipa unakushtuka nini?Hata kama msg imeingia kwa wrong Number Unajitetea bila kuyumba.Mwnagalie mtu anaye jitetea kwa kudanganya na anaye jitetea ile kweli.Kuna marginal difference.
    @Mike
    Kama Jamaa na mkewe wamekuwa Mwili mmoja basi Hakuna limitations! ukiona limit ujue kuna Piracy hapo!
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    yan ndugu yangu acha tu
    minapingaga saaana
    mpe uhuru mwenzako km akitaka kuchek au kushka tu simu mwache ..shda ipo wap km hauna madudu
    kwanza ukiwa hauna wasiwasi na upo huru na simu yako mwenzako na yeye hatakuwa na hamu na hamu ya kushika simu yakolakin weew ukienda kuoga sabun simu unayo ,unaosha vyombo simu unayo yan simu haiwekw chn apo mwenzako lazm atataka kujua kuna nini kwenye cm????
    jaribu kuwa huru na simu ...KM UNAJIAMINI LAKIN KM UNA VMEO 10 KDG BASI ENDELEA KUFICHA SIMU KWENYE BOKSA SJUI KWENYE SIDIRIA MNAJUANA WENYEWE

    ivi jaman km umeamua kuwa na uyu sasa kinachokusibu kupeleka bailojia nje tena nini???pls usnambie NATURE
    MNAFICHA SIMU KWA KIGEZO CHA UPRAIVET SJUI UPRAIVESI ILI MUWEZE KUENDELEZA UJINGA BILA KUSHTUKIWA...achen izo ..chagua baiolojia moja gandana nayo na kwaili utakuwa huru na simu yako, hali itakayompelekea asiwe anairukia simu yako kila anapoiona cz anajua hakuna kitu....!!!!!!!!!
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ntafunga novena tisa nyingne ili roho wa bwana ashuke atusaidie katika ili
    ..UKWELI UTAWAWEKA HURU NYINYI KIZAZI CHA NYOKA(wenye kuficha simu zao)
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Abiria chunga mzigo wako .
     
  10. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hapo hatukupi hata ushauri mana wewe na rafki yako wote ni wapumbavu sasa hapo mwanamke ana tatzo gani?? Kwan kamfumania?? Mwanaume kazi kumpekua mkeo 2 na kulalama kwa wanaume wenzio..
    Ngoja ao anaowapelekea mashitaka wamlie mkewe ndo atajua nie anaowaletea matatzo yake na mkwe ni kina nan...
    Yan badala akae aongee na mkewe ndani kwa upole na hekima.
    .
    ata biblia yasema mtu akikukosea umwite kwa upole na unyenyekevu usimsemeseme hovyo kwa watu...
     
  11. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndo swali nilimuuliza akasema kuna siku alikuwa anasoma sms akakuta jamaa kamwandikia sms njoo tupate kinywaji mkewe akamjibu jamaa nipo home na boss
     
  12. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jamani humu si mnapaita home of great thinkers? mbona wewe sasa ndio unaonekana mpumbavu zaidi ya hao uliowaita wapumbavu, kwani lazima uchangie kama huna la kuchangia, ya nini kuwabwatukia wenzio na kuwaita wapumbavu, hili jukwaa linatoa pia uhuru wa kusoma tu maoni, si lazima uchangie. Naungana na Rose 1980, ametoa somo zuri tu. Kwa kifupi lazima huyo wife atakuwa na vimeo fulani jamaa akae aongee nae vizuri wayaweke sawa.
     
  13. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kukujibu ni makosa maana unadandia treni kwa mbele
     
  14. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwanza kutukana siyo sehemu yake hapa tafuta sehemu hili jamvi halikufai kwanza posts ni 36 ni jinsi gani ulivyo mgeni
     
  15. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ushauri wako mzuri sana na nimeupenda
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hapo kuna kitu kimejificha haiwezekani kuwa na masharti katika matumizi ya simu kati ya mume na mke. Huyo mama huenda kuna jambo anaficha jamaa asigundue kupitia simu yake.
     
  17. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni kweli maana anasema kuna siku alishawahi kukuta sms anakaribishwa kinywaji na kumjibu huyo mtu yupo nyumbani na boss badala hata ya kusema mume wangu
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kwanza elewa ushauri wa haraka haukubaliki.

    Pili, msahuri jamaa yako aache hiyo tabia mbaya ya kupekua pekua simu ya mkewe.
    Miaka kumi ya ndoa bado anapekua tu? Akijiepusha na tabia inayochukiza mkewe, hata naye atapata
    faraja kwa yale ajikerayo nayo
     
  19. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    good
     
  20. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    inawezekana mama hana shida yoyote ila hakufurahishwa na baba kupekua simu akiwa hayupo ameonyesha kama hamuamini waambie wake chini wazungumze atapata jibu
     
Loading...