Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri: UCHAGUZI WA CCM 2012 Usogezwe mbele...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUJITEGEMEE, Oct 14, 2011.

  1. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,165
    Likes Received: 1,092
    Trophy Points: 280
    Bashe ahimiza vijana kujitokeza kuwania uongozi uchaguzi CCM

    Imeandikwa na Halima Mlacha, Nzega; Tarehe: 3rd October 2011 @ 15:30.


    MJUMBE wa Baraza Kuu la Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM), Hussein Bashe amewataka vijana wa chama hicho kujitokeza kwa wingi kwenye uchaguzi wa chama hicho utakaofanyika mwakani.

    Aliyasema hayo mjini Nzega alipozungumza na vijana wa Kata ya Mwakashanhala na vitongoji vyake ambapo aliwataka kushiriki kwenye ujenzi wa CCM bora itakayokwenda na wakati zaidi.

    Aliwaomba vijana hao mwakani katika uchaguzi huo wajitokeze na kugombea nafasi hizo.

    "Sisemi muwaondoe kabisa wazee wetu, lakini gombeeni jamani msiogope hizi nafasi kwenye
    matawi kule gombeeni ili mwaka 2012 tujenge chama ambacho kitakua na vijana wengi," alisema Bashe.

    Alisema bila vijana kujitolea, wataendelea kuwa wapigadebe wakati wanaokaa ndani kufanya
    maamuzi ni wengine wasiozifahamu shida wala matatizo ya vijana...........................................................


    Source:HabariLeo | Bashe ahimiza vijana kujitokeza kuwania uongozi uchaguzi CCM

    USHAURI:

    Kwa mvurugano huu wa vijana(UVCCM) na upinzani wa wazi wazi baina ya viongozi na makada wa CCM katika baadhi ya mambo ndani ya chama na serikali, ningependa kumshauri m/kiti wa CCM. Mimi ninamshauri Mwenyekiti wa CCM afuate taratibu za chama kuhairisha uchaguzi wa CCM 2012 kwa mwaka mmoja, ili kwanza kupunguza migongano hii,lengo likiwa wanachama waingie kwenye uchaguzi wakiwa kwa kiwango fulani wamoja. Endapo uchaguzi huu utafanyika katika hali hii ya "misuguano hii mikali" baina ya wanachama, huku baadhi ya viongozi wakipuuza kutatua matatizo halisi yanayokigharimu chama na kudandia matatizo ya ''kupikwa" ambayo yanazidi kukisambaratisha chama, basi Uchaguzi huo utasababisha hali ya mbaya zaidi si kwa chama pekee hata kwa serikali yenyewe.

     
  2. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Hatawakiacha uchaguzi ni sawa kabisa
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa mkoa mmoja wa kaskazini wiki tatu zilizopita na kufanikiwa kukutana na ndugu wa karibu kabisa na Edward Ngoyai Lowasa,nilijaribu kumdadisi kuhusu fununu za EL kugombea uraisi mwaka 2015…Bila kuficha akaniambia bado jamaa ana hayo mawazo tena kwa asilimia 95…Na akaendelea kuniambia kuwa kwasasa EL ana michakato ya kutia mkono wake katika uchaguzi wa NEC-CCM mwakani…Hili kufanikisha hili siku za karibuni EL halikuwa Ujerumani,ambapo inasemekana mipango inasukiwa huko ili kukwepa watu wanaoweza kuingilia mpango huu kama ungefanyika hapa nchini..Jamaa huyu wa karibu na EL aliniambia kuwa kuna mpango madhubuti wa kuhakikisha kuwa NEC inashikwa na kambi yake na RA ili kuweza kufanikisha mpango wake wa kuingia ikulu..Jamaa huyu,japo kwa kusita nilipojaribu kumdadisi kuhusu 111 bilioni ambazo TANESCO wamehamrishwa kuilipa DOWANS kama fidia ya kuvunja mkataba,Je si mlolongo wa mipango iliyoandaliwa kukusanya pesa kwa ajili ya uchaguzi huo,akasema inawezekana ila hana uhakika sana,isipokuwa mipango ya kukusanya hela ipo na inendelea kupitia wafanyabiashara na watu wengine wenye uwezo…

    Wazo langu:
    Mimi naomba waendelee na uchaguzi ili tuone mengi mwakani,wapigane wao lakini watuachie nchi yetu na amani yake.
     
  4. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,165
    Likes Received: 1,092
    Trophy Points: 280
    Ni kweli tunaweza kuona mengi lakini ambayo yanaweza kukwamisha mipango ya kuwaletea maendeleo wananchi walio wengi. Kumbuka Serikali ya CCM kwa sasa ndiyo yenye kutekeleza mipango ya maendeleo nchini Tanzania. 2015 ni mbali sana.
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Who cares about CCM? Chama kimeshakufa tunasubiria kwenda kukizika huko baharini
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    nani anaye penda vurugu?CCM ni chama cha kihuni vijana hawakitaki tena mtu akiongea ukweli mnamchukia na kumfanya kuwa adui yenu mkubwa,cha kufanya labda muwahimize wamama ndio wagombee.
     
  7. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,165
    Likes Received: 1,092
    Trophy Points: 280
    Wasiwasi wangu ni kuwa endepo CCM itasambaratika kwa maneno mengine serkali ya sasa nayo itakuwa imesambaratika kiasi kwamba hata wale wanaopigiwa chepuo kuirithi CCM na serkali yake kimadaraka watakuta magofu. Warithi hao Watakuta serikali iliyoyumba kiuchumi kiasi kwamba inaweza kuwapa wakati mgumu kuwa na serkali imara ya kuwakwamua wananchi kutoka kwa adui wanne(Ujinga,maradhi,umaskini, na Ufisadi).Mimi nafikiri Inatakiwa kwa sasa CCM ituvushe salama mpaka 2015, kwa maana itulie ijaribu kutekeleza kupitia serikali yake hata yale watanzania wa vyama vingine wanayoyaeleza itekeleze. Migogororo ikiendelea ndani ya chama inayumbisha serikali kiasi hata haya yanayosemwa yarekebishwe itashindwa kuyarekebisha. Itakuwa sio sikivu tena kwa kiasi inachojaribu kuwa sikivu kwa sasa.
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    no one cares about CCM anymore. RIP CCM.
    we shall bury you with the fraud cheque from DOWANS and see whether you can use that cheque in hell.
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Yes ni kweli kama lilivyo jina lako hapa ni kelele tu .Mada hii haina msaada kwa Nchi hii n ushauri huu upeleke kule Lumumba kwa barua maalum au Vijana pale kwenye jengo lao .Hapa mkuu tunakata issues sasa hapa tunatakiwa kujadili nini? Sisi siyo CCM wala ofisi ya Chama hicho ?
     
  10. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Mpigakelele hapa kweli we unapiga kelele tu umeshaambiwa sikio la kufa halisikii dawa, hawa watu wanaoitwa ccm hata ukiwafunga mabomu halafu ukawapa ushauri huu kwa kuwatishia kuwaua watakwambia lipua
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Serikali ya ccm ilishashindwa kuwaletea maendeleo wananchi kwa miaka 50, sasa hivi ndiyo unatarajia itakuwa na miujiza ya kuyaleta hayo maendeleo? To hell with ccm tulishazoea kuishi bila maendeleo wao wanyongane tu yetu macho.
     
  12. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mpiga kelele piga kelele weeeeeeeee ukichoka lala ccm is dead ****ing animal! We have no mercy on her!
     
Loading...