Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri toka kwa ceo wa foundation of civil society

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jodoki Kalimilo, Jun 30, 2012.

  1. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,722
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Nikiwa naangalia kipindi cha uchumi kupitia ITV kuna kauli ilitolewa na CEO wa Foundation of civil Society kiukweli ilinifurahisha aliposema uchumi unapokuwa kama nchi hakuna utawala bora maana yake wananchi wataendelea kubaki katika umaskini kwa kuwa kunakuwa hakuna uwazi kuhusu matumizi ya serikali kwani mahali popote palipo na uwazi hakuna uchafu au maovu hivyo kama kiongozi akifanya kosa ama ataondolewa au ataondoka mwenyewe. Kiukweli nimeitafakari kauli hii nikaona ina mantinki maana kwa mwananchi wa kawaida mara nyingi amekuwa akilalamika kuhusu hali ngumu japokuwa wanasiasa wanatuambia uchumi umekuwa kumbe fedha zote hizo ndi zile ambazo wananunulia mashangingi na matumizi mengine yasiyo ya lazima kama kutaka kuajiri wasaidizi wanne kwa kila mbunge pamoja na kujenga ofisi kila jimbo (nadhani hapa inaweza kuwa ni mfano wa kile jamaa alichokuwa anachangia)
     
Loading...