Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri tafadhari!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Majigo, Aug 5, 2012.

  1. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Shukran Na Salam Za Dhat Kwenu Wakuu
    Nko hapa kwan Nnyi Ndio Mtakao Toa Ushaur Ulio Na Busara
    Nina Gf (22yr anajtegemea) Na Ndie Muathrka Mpaka Nahtaj Ushaur Wenu Wakuu

    Yeye Amepewa Jukumu La Kusmamia Duka La Jamaa(29yrs) flani Hv Ambae Ameoa Na Ana Watoto Wawili
    Huyu Jamaa Ana Maduka Mawil Ambayo Yamepakana Kama Mita 5 Hv,Ambapo Hlo 1 Ndilo Kaajirwa Huyu Gf Wangu Ili Asimamie Mauzo
    ambapo Huyu Jamaa P1 Na Mkewe Wote Huwa Wanasaidiana Kucmamia Lile Duka La Pili Ktk Uuzaji

    Sasa Mada kuu Hapa Ni Kwamba Huyu Jamaa(bosi) Naona Kama Anavuka Mipaka Kiac Kwamba Anaposafr kwenda Kujumua Bidhaa, Anayepewa Taarfa Na Majukumu Ya Duka Ni Huyu Gf Wangu Badala Ya Mkewe
    Na Hata Akrud taarfa Hupewa Huyu Huyu Gf yaan Mkewe Hajui Chochote Kwamba mumewe Anaenda Wapi au Katoka Wap
    Mida Mingne Anapgwa cm Mbele Ya Mkewe(kazin) Na Kuambiwa Achukue Pesa (Kazfcha Sehem flan) Na akamlipe M2 Flan
    Gf Wangu Anakosa Uhuru Kwa kweli kwan inaweza Ikawa Mke Wa Jamaa(bosi) Akahs tofaut kutokana Na Haya Mambo anoyofanya Huyu mumewe.
    Mke Wa Huyu bosi Ni M2 Wa Heshma Zake Mstaarabu Na Wala Hana Makuu(kwa nimjuavyo)
    TAFADHAR MSHAURN GF WANGU AFANYE NIN?
    Kwan dalili znaonesha Mke wa Jamaa kamaind(ingawa hajasema).

    Asanten Sana Kwa Kunsoma Tafadhar Naomba Mumshaur gf Wangu.
    Kaniomba Nimshaur Nikaona Niwashrkshe Magreat thnker.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,348
    Trophy Points: 280
    hakuna tatizo hapo
    gf wako ni muajiriwa
    kwa hiyo majukumu yake ni ya kuajiriwa zaidi....

    mwenye duka anaweza kabisa kuamka vibaya na kuwa amenuniana na mkewe
    kwa mambo yao binafsi.....

    hivyo anamtumia huyo muajiriwa ili kazi ziende

    huyo gf wako hata akiacha kazi...akiajiriwa mwingine hali itabaki hivyo hivyo...

    mwenye duka anajua mkewe ni 'mtumiaji wa hovyo wa pesa'
    na hawezi kumdhibiti kirahisi kwa hiyo anatumia huyo 'muajiriwa' kwa hilo...
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Hapo cha kufanya ni kuacha kazi tu, la sivyo ategemee mabaya kumkumba.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280

    The Boss huyo muajiriwa afanye nini ili aeleweke mbele ya mke wa mwajiri wake?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama huyu Gf anataka kuingilia ndoa yao, hapo ndio itakuwa hadithi nyingine. lakini kama anajihusisha na masuala ya kazi tu, sidhani kama ana tatizo
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,348
    Trophy Points: 280
    hakuna cha kufanya
    ahakikishe hatembei na mwenye duka
    na kama mkewe akitoa amro tofauti amuulize mwenye duka....

    hiyo ni kazi na kazi zote lawama kawaida
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    gf wako yupo humu jamvini???

    Ili nitoe busara zaidi
     
  8. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Gf Wangu Hayuko Huku Vlvl Hajui Kswahl!
     
  9. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    hapo sichangii coz kuna ukweli umefichwa....
     
  10. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mimi nilpanga nimshaur a2mie m2 mzma mwenye busara Ili Awaslshe Kwa Mkewe ili Haconekane tofaut
    Hlo vp wakuu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ukwel up mkuu? Njuze!!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Nao huo ni uamuzi mzuri, lakini subiri ushauri zaidi wa wadau.
     
  13. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    kuhusu huyo GF wako mwambie akwambie ukweli kwani ni vigumu vitu hivyo viwe vinatendeka kwa kisingizio cha kazi .(yaani kuajiriwa)..mimi nazani ameamua kijidefend kwako ili kikinuka usishituke......amka mkuu
     
  14. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ndo Suala Zma Lnalonweka Hapa!
     
  15. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Duh!Nalo Neno..
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ndio mie nikauliza yupo hapa, ili ajibu baadhi ya maswali ambayo mleta mada najua hawezi yajibu.

    Hii cd inaruka sana.

     
  17. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Inawezekana 7bu Ikawa Hyo lkn u2miaj Gan Wa Pesa Ilihal Duka La Pili uendelezwa Na Mkewe Ktk Uuzaj..c Angekuwa Anafunga Pnd Akisafri?
    Ili kumdhbt mkewe
     
  18. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    kongosho ...inaruka kivipi kuwa wazi tuelewe
     
  19. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    kama ni neno lifanyie kazi mkuu...mjini shule
     
  20. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    KONGOSHO ulza Kwan Kwa Namna Nyngne Yatanpa Uelewa Zaid Wa Suala Hl
    Nitayajbu kuptia yeye!
     
Loading...