Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri Tafadhari!

Discussion in 'JF Doctor' started by Sebali, Jul 22, 2011.

  1. S

    Sebali Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzenu nilipata ajali mwaka jana tar 24/10 ambapo nilianguka na baiskeli huko Iringa. Nilivunjika sehemu ya nyonga karibu na kiuno katika mguu wa kushoto.Nimekwisha hudhuria hospitali tofauti nilianzia hospitali ya mkoa wa mbeya, rufaa ya mbeya, CBRT, AMANA. Hivyo kutokana na mwingiliano wa shughuli zangu binafsi nilishindwa kufuatilia matibabu yangu kikamilifu mpaka mwisho. Mwezi march nilienda CBRT hapa dsm wakaniambia hawawezi kuweka chuma hiyo sehemu kwa vile nimechelewesha hivyo inabidi nifanyiwe 'hip replacement' ambapo gharama yake ni dola 5900. Hivyo mwezi huu nilienda Amana ili wanipe transfer ya muhimbili ili nione majibu yao. Hivyo waliniambia ngoja wachunguze kwanza wao, wakaniambia nikapige scan pale muhimbili nikawarudishia hapo Amana daktari akaniambia nyonga imekufa hivyo natakiwa niwekewe nyingine. Hivyo kanambia nikiwa tayari atanipa transfer muhimbili. Jamani naombeni kwa ushauri wowote au kama kuna daktari wa mifupa unayemufahamu pale muhimbili nipate ushauri wake hasa upande wa gharama? Nisaidieni mkulima mwenzenu!
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa mkasa uliokukumba, wajuzi watatoa taarifa zaidi.
     
  3. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    pole sana ndugu mungu akitie nguvu ndugu yangu.
     
  4. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie namfahamu Dr BAKI bingwa wa mifupa yupo kibaha
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu, natumaini wataalamu watakusaidia.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Ukifika Kibaha kwa Matias watu wa boda boda/taxi wanapajua, ni dr. mzuri. Be careful unaweza pata shida kubwa kama hautazingatia ushauri wa dr.
     
  7. S

    Sebali Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa mchango wenu wakuu, nitaufanyia kazi!
     
  8. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana.
     
Loading...