Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauri tafadhali!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kajiti, Aug 9, 2012.

  1. kajiti

    kajiti Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Juzi rafiki yangu kaniomba nimpe ushauri kwenye suala hili hapa!

    Mtoto wa rafiki yake inasemekana ameiba nguo ya mtoto wa jirani na kuiuza. Na hapo alipoichukua hawapati na hiyo familia na hiyo familia wamesha fahamu hilo ila wapo kimya. Mtoto baada ya kifinyo kirefu amekubali kuwa ni yeye aliiuza nguo hiyo sababu za kufanya hivyo hazipo.

    Wana JF hebu niambieni huyo mwenye mtoto atatueje hili jambo
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,166
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu aliyeiba nguo ni mtoto cha muhimu ni watu wazima kukaa chini wakaongea yakaisha. Kama ni nguo anaweza aka nunua na kujilejesha.

    Mwambie huyo rafiki yako amshauri rafiki yake jinsi ya kumlea mtoto ili asiendelee na tabia za wizi.

    Lakini hiyo ni ishu ndogo.
     
  3. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Inabidi kuzungumza, ku'apologize' na kulipa...

    Nadhani hii itamfundisha jinsi ya kuishi na watu bila ugomvi
     
  4. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sio mahali pake hapa.
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Great thinkers.....:yawn:
     
  6. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    wewe umekariri hili jukwaa ni mambo ya mapenzi tu,Mahusiano na Urafiki siyo mahala pake eti?
     
  7. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapana itakuwa umenielewa vibaya ila swala la msingi ungeniuliza ni sehemu gani sahihi ni hayo tu.
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mpaka hapo umeishapata jibu
     
  9. kajiti

    kajiti Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Asante kwa msaada
     
  10. kajiti

    kajiti Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    asante kwa mawazo
     
  11. kajiti

    kajiti Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ni sehemu gani sahihi?
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Hamna nini wala nini,hiyo sredi hapa siyo mahala pake. Over.
     
  13. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ok, umeshinda
     
  14. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mi sijaelewa sred yetu au futari imenitoa akili nin?
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Malezi ya watoto ni ya jumuiya (staki kuuliza kwa nini majirani hawapatani). Kwa faida ya mwanae, amkamate mkono ampeleke kwa hao jirani. Wamkalishe chini, tena achapwe na wazazi wote wawili. Na wamuambie akiendelea kuiba kuna siku ataishia na tairi ya shingo. Kuna video humu ya mwizi akichomwa, wamuonyeshe kwa pamoja manake wanalea ufa watajenga ukuta.
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    duh achapwe na wazazi wote wawili?
    duh....iliwahi kukutokea hiyo?
    sipati picha lol
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Unashindia uji wa pilipili na ile shughuli ya wifi? Lazma utapata concussion wewe!
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ofcoz ilinitokea. Nilimu-imitate jirani, akanicharaza. Nikadhani nimeonewa nikaenda kuhadithia home. Mama alikamata mkono tu, tukaenda kugonga hodi. Nikahojiwa, mama nae akanipa mboko zangu 3 mbele yake. Nikaomba msamaha. Huwa namkumbusha huyo neighbour anacheka sana!
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    sasa fimbo za utotoni mnazirudisha kwa innocent children naona lol
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Heeeh! U call him an innocent child pamoja na kuiba nguo ya jirani na kuiuza!
    Amazing!kila mtoto aliiba once in a life time. Nilishawahi kudokoa tshs 20, aisee nilifanyiwa interrogation kama ya fbi na kupata share yangu ya mboko. Hadi leo nikiona mtu kaangusha hela namstua!
     
Loading...