Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri tafadhali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Haika, May 26, 2009.

  1. H

    Haika JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    I am a married woman, 10 yrs in marriage.
    Can you guys give an advice what I can do to surprise my husband? He is so good and I feel guilty, and I am out of ideas!!!!
    I AM JUST BORED AND BUSY WITH THINGS, BUT HE NOW AND THEN THINK OF SOMETHING. MIMI NDIO SIJUI NIFANYEJE NA YEYE AJISIKIE.
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Bibie wht kind of suprise do you need? Material one or sexual related?
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Haika, kwa kipindi cha miaka 10 katika ndoa bado hujafahamu suprise kadhaa za mumeo??? Hebu na wewe jipatie muda utafakari na kumfikiria mumeo then utapata the perfect suprise for ur hubby. Inaelekea mumeo amekuweka mbele every time. He is a good catch!!!!!

    It is very strange for someone to seek advice on how to suprise a lover/spouse/friend!!!! Kwani my experince is not similar or people's preferences not similar!!!! Oh kazi ipo. Ngoja aibuke kicheche atakayeweza jua suprise hubby wako ndipo utajuta.
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mfano wa surprise wa mume unategemea na anapenda nini. Kwa mfano, kama ana gari, iangalie ina hali gani, i.e kama matairi hayaridhishi sana. Kama unajua kuendesha gari, muazime gari yake, kainunulie hiyo matairi mapya, tena yenye sports rim. Ipeleke car wash ikaonyeshwe vizuri, ing'ae kama mpya. Ipaki home na mrudishie funguo zake.

    Kama gari hiyo iko sawa, mnunulie cover ya gari kwa ajili ya kuifunika hasa wakati wa usiku kuinginga na vumbi na umande, especially kama inalala nje (sio garage).



    Kila la heri.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    May 26, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,962
    Trophy Points: 280
    Kanunue edible underwear...some potion....then take him out on weekend getaway to a resort somewhere wherever you are....then give him a lap dance of a lifetime and more...
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    jaribu kuifanya relation yenu MPYA,kadri uwezavyo.pamoja na muda mrefu kwenye ndoa usifanye KUMZOEA SANA MUMEO.ukileta kuzoeana kwenye ndoa UMEKWISHA!

    kumbuka katika usichana wako ni kitu gani kilikuwa kunamvuta sana kwako,you can practice it
     
  7. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Suprise, s up rise, mpe tigo
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa kama jamaa alivutiwa na wowowo enzi za usichana sasa limekwisha afanyaje alinew hilo wowowo? usikute mzee anaugulia tu kitu kinazidi kuyoyoma.
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Leo jioni (au muda wowote muafaka kwako na kwake) mkaribishe mkaoge wote bafuni. Kama hujawahi kumfanyia hivyo, nadhani atakuwa surprised tu :)!
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    What a surprise!
     
  11. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    I knew this would come...hahaaa.....!only that not coming from Fidel or ma bro Masa....na shem wake Yo*2!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehe hiyo ndo yenyewe hiyo.
     
  13. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    mmmmhhhnn!!! mkuu unataka aachike au? sio wote wanaopenda hiyo kipande ya pili bana! chonde chonde jamani, she sounds really and in need of help...miaka kumi iliyopita bado wengi walikuwa hayatoka matongotongo kama sasa na ukizingatia baada ya kuingia ndoani dada hakupata tena wasaa wa ku-explore yale yanayoweza kumpagawisha muzee kwa ghafla! .....mtoe out kwa gharama zako
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehehe inabidi anogeshe kitu si anatelezeshea tu anajifanya kama hajui aone reaction yake kama mzee atashtuka kaingia mlango wa dharula akiona kimyaa hapo hapo anajikaza kisabuni baada ya mechi anamwambia lakini uliingie sio penyewe....mapenzi yanaanza upyaaaaaaaa.
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    yaani Fidel hujaseto kabisa....lol
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahaha wewe unasema sijaseto lakini wengine wananiona ni mtulivu na mnyenyekevu ninae jali na kuthamini nyumba na nyumba ndogo lazima nijiexpress kama kawa...ukimwona Msanii au Masanilo au Geoff pamoja na Belinda Jacob au WOS pamoja na Next level naamini wanakwambia nimeseto.
     
  17. C

    Chief JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2009
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Kama ulikuwa kwenye mawazo yangu vile. Hutamani anifanyie hivi, lakini naona siku zinaenda tu na siwezi kumwambia kwani haitakuwa na maana tena.
     
  18. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sing for him in public. You should practice first.
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Wengine hawana vipaji vya kuimba sasa watafanyaje?

    achukue likizo, akatalii naye sehemu ambayo amekuwa akiiota kama uwezo upo
     
  20. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndiyo itanoga zaidi. Kama yeye ni mwimbaji tayari wala haitakuwa na mvuto sana.
     
Loading...