Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauri tafadhali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charminglady, Jun 23, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    mmeakaje wanajamvi, me pouwa kabisa.
    Iko hiv.Emma na Anna wamepishana mwaka 1 kiumr yan km Emma ana 28 Anna atakuwa na 27yrs.hawa wa2 waliwah kuwa wapenz bt kwa muda mfupi na kwa siri sana ambapo wazaz na watu asilimia kubwa hawakujua.miaka imepita Anna akakutana na baba yake mdogo na Emma lakin mkoa tofaut bila Anna kujua kuwa Mr. X ni baba yake mdogo na emma. bas wakadate na hv sasa mr.x anamwambia anna kuwa anataka kumuoa.anna kuchunguza anagundua mr.x ni babake mdogo Emma. je avunje uchumba???
     
  2. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    anatakiwa aachane na huo uchumba kwani hautakuwa na maana yoyote na utamletea matatizo mbeleni
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwa nini? Mi naona waendelee tu na Mungu akiwajalia waoane. Mapenzi ya jinsia moja waliyofanya bila shaka ulikuwa ni utoto tu.
     
  4. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kijana akija kugundua wameshare na baba yake itakuwa ni ngumu kubebeka , na pia binti mwenyewe lazima apime si kupimiwa..
     
  5. N

    Neylu JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sijakuelewa, hayo mapenzi ya jinsia moja yametoka wapi? Nilivyoelewa mimi Emma ni Emmanuel..
     
  6. by default

    by default JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bishanga umechanganya emma<male> na anna .then hivi mimi nikute watoto wa miaka 10 wavulana mmoja anampumulia mwenzake kisogoni hapo kuna ujinga wa kitoto kweli.teh teh ni upepo unawapitia wa akil za kitoto
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    hv una hangover au? jinsia 1 imetoka wapi? emma ni emanuel au macho yako yana kengeza umedhan emmy?
     
  8. by default

    by default JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ba mdogo kasha pewa kipochi manyoya huyo dada avunje mahusiano na emma .cku mshikaji akija kujua ukweli patakuwa hapatoshi
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,901
    Likes Received: 5,331
    Trophy Points: 280
    Avunje uhusiano huo,
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    y? mkuu toa sababu
     
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    My ex...Ni hivi kwa hiyo red ndiyo ihalalishe mahusiano mapya ya mtu na baba yake..hata kama mahusiano yalikuwa siri lakini yalikuwapo....No
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    umesomeka!
     
  13. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    as long as now binti anampenda ba mdogo na wanapendana kwelikwel ni heri akaendelea kuwa nae! Kijana akijua atakasrka but hasira zake hazitakaa milele! Ipo siku ambayo atakubaliana na ukweli 2! Na mambo yote yatakuwa sawa! Sababu vyovyote vle itakavyokuwa tayari keshawachanganya!
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    asante pricens enny kwa ushaur wako!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Avunye ndio!
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    platozoom mekumiss!....:teeth:
    charminglady samahani kwa kutoka nje ya mada
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Attinda78

    Attinda78 Member

    #17
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awaache wote na aachane na uchumba
     
  18. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Mith yu too......halafu mbona ume-mention majina mawili au ndio uchokozi
     
  19. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    looks like huu ndiyo ushauri unaotaka kusikia

    huu, nay..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha wala sina uchokozi platozoom nimetoka nje ya mada so lazima nimtake radhi mleta mada.....kwani mada inahusu kumisiana?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...