Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauri tafadhali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shauri, Jun 22, 2012.

  1. S

    Shauri JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    helo wana jf
    nimetokea kumpenda msichana wa kimbulu(pande za manyara) ila bado sijajua tabia zao.kwa wanaofahamu tabia za kabila hili naomba mchango wenu.asante:biggrin:
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    wana tabia za kimbulu
     
  3. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Wanapenda mzigo balaaaa ... sasa ukisafiri lazima uende naye ukaendeleze kula tuned otherwise watamla maana hatoweza vumilia kamwe!
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tabia hutofautiana Kati ya mtu Na mtu kutokana Na mazingira aliyolelewa Na Imani yake pia. Sasa ukijumlisha hapo, utajidanganya.
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Yale yaleeeeeee stereotyping......
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Stereo ni redio
    Typing ni kuandika

    kwa hiyo wanawaredioandika?

     
  7. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kamuulize mzazi wake maana ndie anamjua kitabia lakini kuhusu kabila,siku hizi mtu analelewa kulingana na mazingira na sio kikabila.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu Shauri ukimtoa huko kijijini ukamleta mjini wahuni lazima wakugongee ni harage la Mbeya maji mara moja
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    kila m2 ana tabia yake,japo wakat mwingne mazingira anayokulia m2 yanamuathiri sana,la muhmu take time umsome m2 wako,ukiridhika nae vuta mzigo ndani.
     
Loading...