Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri tafadhali

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Mkeshahoi, May 9, 2012.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hongereni kwa kazi wadau..

    Nina mtanganyika mwenzangu yuko USA kimasomo. Katika muda wake huko angependa kufanya biashara ya vitu mbalimbali na watanganyika tulioko huku. Yupo kihalali huko na ana mikataba na maduka na makampuni yanayozalisha na kuuza bidhaa mbalimbali kama vifaa vya electroniki, kompyuta, nguo na vinginevyo....

    SWALI: -Kwa wenye ufahamu, hali ya soko la aina hii ya bishara ikoje?
    -Changamoto kubwa katika aina hii ya biashara ni nini?

    Nawakalisha na ahsanteni
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    wataalam wa hii biashara watakuja muda si mrefu, i wish you all the best mkuu

    mkijipanga mtafanikiwa ...market ya quality product ipo kubwa

    trust will be the key to success
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jinobluu.. masaa karibu kumi hamna jembe litakalomwaga mafikra.. duh!?
     
Loading...