Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri Tafadhali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fmewa, Dec 27, 2011.

  1. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sijaoa lakini nimesikitishwa na kitendo cha rafiki yangu mmoja ambae ana mchumba wake na wamekua ktk uchumba kwa karibia mwaka sasa, huyu rafiki yangu alishauriwa na mtu wake wa karibu ili amwoe huyo binti kwa sababu ni mchapa kazi na ni mwenye tabia nzuri piani mzuri wa sura (kwa mujibu wa jamaa) lakini jamaa anakuwa na mashaka kwani yule binti ni mfupi (short chasis lady) naye jamaa ni mfupi so anaona km wakioana wote wafupi haitakuwa imekaa vizuri na amefikia hatua ya kutaka kuuvunja uchumba huo ili atafute msichana mrefu kidogo wa kuoa. Ni kweli walikuwa na mgogoro kidogo ktk ucumba wao ila wamemaliza tofauti zao ila jamaa anasema tatizo ni UFUPI tu. Mie kwa ufahamu wangu nimemshauri asimwache huyo binti bali waoane lakini naona jamaa yangu anakuwa mgumu kunielewa....... Km ungekua wewe ungemshauri nini huyu kijana ambae anataka kuingia kwenye ndoa lakini ufupi unamfanya amwache mchumba wake?
    Thanks
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hana akili jamaa! Looks kwake ndio kigezo kikubwa anaacha kuangalia vitu vya msingi??!! Akipata mke mzuri na mrefu kama PPF Tower halafu heshima=0,nidhamu=0,utulivu=0..hata akili ya kujenga maisha hana...atakuwa ndo kafanya nini..#Nonsense..
     
  3. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Duu hii kali.Kama mimi naoa tu mbona kuna dawa ya kumrefusha mtoto kipindi anabarehe.Bora mfupi mwenye akili ya maisha kuliko mrefu zezeta.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mwache, dunia itamshauri huko mbele.
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    huyo zuzu labda kuna jambo anaficha kwa huyo binti sidhani kama ufupi ni sababu ya msingi
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Siku zote hakuuona huo ufupi?
    Mwambie arefuke yeye maana hata yeye atajamwagwa hivyo hivyo kwa ufupi wake.
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mpe pole coz akae akijua ni ngumu kwa mwanaume mfupi kupata mwanamke mrefu!zaidi ya hapo hajajitambua kwan uzuri wa mke ni inner luk na co out luk!nataman huyo dada ajue hiyo kitu amwage huyo jamaa ili apate mwanaume wa kumfaa maishan!vivulan vingine cjui vikoje,mbona huyo dada hakujali ufupi wa hicho kivulana!
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    mwanaMMU.
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,514
    Trophy Points: 280
    Hapa ndipo nimegunduwa uselfish wa wanaume, yaani yeye kauona ufupi wa mwenzanke, lakini ufupi wake yeye mwenyewe hauoni!! huu ni upumbavu wa kupindukia.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Crap
    Crap x 2
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kiujumla binadamu sie ni wabinafsi, sema wengine wamezidi kama huyu jamaa.Hana tofauti na wale wanaosema "nataka msichana mzuri, mwembamba" wakati yeye hana huo uzuri na mwili ni kama pipa.Wako tayari kutaka vitu ambavyo wao hawawezi kutoa. . .
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,514
    Trophy Points: 280
    Yeah guess na kina dada nao wangekuwa wanaweka masharti yao kwa wakaka si ingekuwa balaa? maana mdada angeanza na sifa za mwanaum
    1. Awe na misuli
    2. Awe na umbo sex
    3. Awe mrefu wa wastani
    4. Awe na usafiri
    5. Asiwe na financial arrasment.
    Imagine wadada nao wakikomaa na vigenzo hivi kutakuwa na mahusiano kweli?
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona wapo?
    Sema bahati nzuri mdada akisema vigezo muhimu ni pesa, umbo na sura , ukiwa na pesa tu hayo mengine anajifanya haoni. Mi nadhani mtu akitaka kitu kwa mwenzie nae awe kwenye position ya kumpa mwenzie hicho kitu.Kama ni pesa nae awe nazo, kama ni sura na yake ilipe, kama ni umbo na lake liwe linaeleweka sio yeye kiuno hakijulikani kilipo alafu anataka dada mwenye umbo namba 8/kaka mwenye six pack.
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ufupi sio ishu ni mwonekano tu km anampenda amwoe tu
     
  15. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wa2 siku iz wana vigezo vyao lol.
    unioi 2 et ndoa , marriage with purpose ndio mpango mzima.
    vigezo na masharti lazima vizingatiwe.
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,514
    Trophy Points: 280
    Jidanganye tu kwenye huo umri ulionao, ngoja ukaribie 40 yrs tuone kama utaongea huo upuuzi wa marriage with purpose.
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mh ina maana huyu rafikio anatafuta mwanamke mrefu kumzidi yeye au mrefu kulinganisha na huyu alomwacha? Its unussual!
     
  18. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Huyo jamaa nahisi atakuwa kapungukiwa na akili mbili.
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    ma-bigy
     
  20. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natoa shukurani zangu kwenu nyote ndugu zangu ambao mmetoa maoni yenu. kwa kweli hatua ya huyu jamaa mimi mwenyewe imenishangaza na ni mtu wangu wa karibu ila naona kwa ameanza kunikwepa eti kwa sababu sijakubaliana nae ktk jambo hili yaani amebadilika. mimi nilihisi labda amepata binti mwingine nikamwambia kama amempata mwingine ambae anampenda zaidi ya huyu basi ni bora aseme kuliko kusema kuwa tatizo ni ufupi lakini akasema bado hajampata mwingine ila kila ninaposisitiza kuwa sababu ya ufupi si ya msingi jamaa anakasirika. Ila ninashukuru kwani hata ninyi ndugu zangu mmeliona hilo namimi nitaendelea kumwambia ukweli kwani yeye anadai kua binti ana sifa zote ila tatizo ni ufupi tu.............. duh. ukistaajabu ya Musa utayaona ya Moses.
    Asanteni nyote ndugu zangu
     
Loading...