Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri tafadhali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mtaratibuuuuuu, Nov 21, 2011.

  1. mtaratibuuuuuu

    mtaratibuuuuuu Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikiwa mmekuwa na tatizo la muda mrefu na mwenzi wako,mmejitahd kulitatua ila linaonekana halitoisha,ukaamua kupotezea.Ila imetokea tatizo hilo limekupelekea wewe upunguze upendo kwa mwenzio.Je ni sahihi kumueleza hisia zako kuwa upendo umepungua?au inaweza kuleta shida zaidi?.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    ni sahihi kusema
    na ni sahihi zaidi 'kutatua' hilo tatizo
    ikishindikana mpeana 'space' kwa muda ili kila mtu
    atafakari kivyake ili kufikia muafaka...
     
  3. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    uwazi na mawasiliano anuai baina ya wenzi ndo nguzo ktk mahusiano yoyote duniani..
     
  4. mtaratibuuuuuu

    mtaratibuuuuuu Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @the boss na gozo,kila m2 anaamini tofauti ktk hilo jambo(tatizo lililopo),na mwenzio anakuambia yuko sahihi ilhali wewe ukiangalia kwa undani unaona si sahihi,na linasumbua kwa muda mrefu,mmezungumza na kuzungumza ila mwenzio anasema ok nitalifanyia kazi ila sasa inazidi na hakuna changes hata kidogo,na uongo umeanza kuingia sasa,
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    vipi ikiwa mko kwenye ndoa?
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,406
    Trophy Points: 280
    Hujasikia ndoa zilizovunjika Bujibuji!? Huwa zinasababishwa na hali kama hii, kwamba kuna tatizo ndani ya ndoa ambalo linamfanya mmoja apunguze upendo na mwenzie pamoja na kuahidi atalishughulikia lakini hakuna improvement yoyote matokeo yake kila mtu anakuwa kivyake vyake na hatimaye mmoja anasema mimi ndoa basi.
     
  7. Cyclone

    Cyclone Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hapa ni swala la kuwa fair tu aisee, kwa kuwa mmejitahidi sana pamoja kulitatua na unadai linaonekana halitaisha, na wewe haukotayari kumpenda kwa moyo wote(kwani upendo umesha anza kupungua) akiwa na hilo tatizo, muambie tu ukweli, kwamba unampenda sana na ungependa mpendane hadi mwisho wa maisha yenu, Lakini haupendi kumuumiza moyo wake kwani upendo wako kwake siyo kama zamani wakati akiwa fresh na mungu ndo anapanga kila kitu kwa hyo akubali matokeo na mungu amjalie ampate mwingine atakae vumilia hiyo issue. itamuuma sana lakini ndo long term solution, vinginevyo unamuibia tu mwenzio
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Labda ungemueleza kinagaubaga jinsi ambavyo upendo wako unapungua kwa sababu ya hilo tatizo. Ila usiishie hapo, kubalianeni kuwa flexible. Mkutane katikati ya solution. Namaanisha usifanye kosa looote kuwa lake. Kanza ujue kwa nini anafanya hivyo,na mabadiliko yawe taratibu huku ukimpa support.mfano kama ni mlevi sana,badala ya kunywa bia 15, anywe 5. Kama ni sigara badala ya pakiti kwa siku,basi avute kadhaa. Ila mueleze unashindwa kuendelea kuvumilia
     
  9. s

    shalis JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gozo nakuomba tu.. Badili hiyo avator yako ki ukweli inachefua sana
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yamenikuta kama hayo,unakuta mtu amekosea lakini ni mbishi kukiri makosa na kuomba msamaha utadhani atakufa akifanya hivyo.la msingi ni kuachana nae atakuja kupa presha za masaburi bureee
     
  11. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Kuna tatizo lingine ni human weakness ya mtu hawezi kuliondoa hata iweje probably nawe unayo yanayomkhera vile vile
    SOLUTION: kama ni uchumbani mtaangalia if so mwaweza achana kama ni NDOA kuna usuluhishi mwingi mtaupitia lakini kumuacha na unajua hiyo ndo weakness yake ni kumwonea sema jaribu kumpa mkakati wa kumsaidia...mifano ya matatizo ni Hasira nyingi,wivu sana,carelessness,ukali, nk sasa msaidiane sio kumkimbia
     
  12. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kama hamjafunga ndoa mnaweza tengana ila kama mko ndoani inabidi kusameheana..kuna makosa mengine hayakiriki kirahisi ila mnaweza anza upya ..msamaha ni jambo jema kwenye mahusiano ikiwa wote mnazungumza lugha moja(mnapojadili hamrushiani maneno)samehe na sahau omba Mungu akupe kifua chepesi maana ukikaa na hasira bible inasema ni wapumbavu peke yao wanaokaa na hasira,ni vizuri kama wewe ndio umekosewa tambua mwenzio sio malaika na hakukusudia kukuumiza ..huwa inatokea upendo kupungua ila ukishasamehe unarudi wenyewe wala hutajua imekuwaje.na utakapomsamehe epuka kuongelea tena hilo jambo hii itamfanya ajirudi na atafil guilty
     
Loading...