Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USHAURI: Si lazima ufe mwana CCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uncle Jei Jei, Apr 4, 2012.

  1. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Nimepata kusikia baadhi ya wazee hasa wapenda mabadiliko ambao ni wakereketwa wa CCM wakisimulia jinsi Baba wa Taifa, Hayati J.K Nyerere ambavyo alipata kumkemea hadharani, rafiki yake kipenzi; KAWAWA baada ya kutoa ahadi nzito ya kufa mwana CCM siku moja wakiwa dodoma! Nyerere alimwambia ilikuwa si busara kwa KAWAWA kuahidi ahadi nzito kwa chama kilichozikwa na azimio la ZANZIBAR! Wito wangu kwa walio na mtazamo kuwa CCM ipo kwa ajili ya kutawala milele, ni vema mukaamini kuwa sasa imekwisha!

    Badilisheni mtazamo na mkubali kushindwa! Tofauti zetu za kisiasa zisitugawe! Ukiona kwangu kuzuri njoo, sote ni ndugu! Haina maana kufia sehemu mbaya wakati ungeenda kwa jirani ungepewa msaada na kuendelee kung'aa! Hizo kadi ni makaratasi tuu! Watu huhama dini zao sembuse chama!! KARIBUNI , CHADEMA tu-reconstruct taifa letu! Ila huku kwetu kuna masharti madogo madogo tutawapa na mkubali kuyafuata! KARIBUNI SANA!
     
  2. Jamani mbona si poa

    Jamani mbona si poa Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenena hebu tutodokeze masharti yenu kabla hatujahamia CDM
     
  3. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    sharti kuu ni KUWA MZALENDO WA KWELI, KUKUBALI KUWAPIGANIA WANYONGE KULIKO KUWEKA MASLAHI YAKO MBELE!
     
Loading...