Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri p'se: Hataki Kamchezo Ketu..!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by leroy, Jun 7, 2012.

  1. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni zaidi ya miezi minne tupo kwenye mahusiano. Kuhusu kunipenda sina mashaka nae kwa hilo.

    Cha ajabu kila nikimchombeza huishia kununa, nimeshatoka jasho zaidi ya mara tano kumlazimisha ku-do kwenye 6*6.

    Nimeshamtangazia mpaka ndoa mola akijalia lakini wapi, hataki kutoa.

    Nimekuwa nikimuweka sawa kisaikolojia lakini akishaona nachojoa nguo anakuwa kama mbogo.

    Ananiambia hilo ni tatizo lake la asili tangu zamani na wanaume wamekuwa hawamuelewi na kuishia kumuacha.


    Mimi nimechoka, kabla sijamuacha hebu wana jamvi nipeni ushauri wenu.
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    subiri ndoa mkuu, ukiona mdada ni mwepec kukuvulia nguo jua huyo hakufai hata kidogo. hebu vuta subira!
     
  3. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Lady siko tayari kuuziwa mbuzi kwenye gunia, hii ndio shida yangu..!!
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kama unampenda na unaamini anakupenda hilo sio tatizo la kufanya umuache..
     
  5. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ndugu tutaendeleaje katika hali hii huku mimi nikiwa sijui UPANDE WA PILI WA SHILINGI WA MWENZANGU..?
     
  6. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,049
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Vuta subra anakucheki tabia.. Ahahhahaah


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  7. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    mpo kwenye mahusiano gani??? wewe unampenda kama anavyokupenda??? ulishawahi kuuliza kwanini hataki unachotaka kwa sasa?? unahisi utapungukiwa nini mkipendana kwa mambo mengine kwa sasa hadi atakapoamua kukupa mwenyewe??? Miezi minne tu unataka mzigo??? ...angalia usije kumkosa kwa kuwa huyo dada, inaonekana amekutana na mazingira ya kuwa katika mahusiano na wanaume kama wewe (kwamba wapo kumtamani tu na kumtumia then waishie)... nakushauri jifanye kama hilo swala kwako huna haraka nalo kabisa, ili awe huru, furaha na amani...then utaona... mwenyewe atakupa atakapokuwa tayari.(cha kupewa ni kitamu kuliko cha kuomba na kulazimisha).
     
  8. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Ananicheki mwezi wa nne huu...Mbona karibu mambo yangu yote anayajua?
     
  9. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ​Lakini yeye anasema huu kwake ni kama ugonjwa, anapenda ku-do, ila ikifika stage hiyo anapatwa na hasira ghafla....
     
  10. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kuna past experience anazokumbuka kuhusiana na huo "mchezo" wenu... hivyo mvumilie kwa sasa na jaribu kwenda naye kwa washauri na hospital apte matibabu ya kisaikolojia, pia usitumie mazingira ambayo mmezoea kutaka kuanza naye hako kamchezo, vilevile usimshtukize kutaka ku-do... unaweza kuanza kuchat naye kwenye simu ili walau kumuandaa akilini kwanza, kwenda kuchezacheza naye sehemu tulivu kama beach, au kwenye garden nzuri, kucheza naye kwenye mvua, kunywa kinywaji katika chupa au glass moja, na kuongeza kumpetipeti anaweza kuanza kuzoea.... mwisho nashauri muulize au uliza watu wake wa karibu kuhusu hisroria yake ya kimahusiano.
     
  11. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NI MPENZI WAKO?...MPE MUDA..:roll:
     
  12. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    force game tu mkuu madem wengine ndo washazoea kulazimishwa....ukimuacha utaonekana kibisa
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ndo akina mama wanaambiwa chungeni vitovu vya watoto wanajidai uzungu.
    Anyway, hapa sitaingia sana.

    Kuna wale watu huwa hawana K, labda anajijua yuko hivyo ila anashindwa kukuambia.

    Matatizo ya kisaikolojia, labda aliwahi bakwa???

    Huwezi msaidia kama hajafunguka kukupa ukweli.
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hasa kumbe leroy unajua tatizo sa why dont you seek for medical attention? yawezekana alipobikiriwa was hard kiasi kwamba akikumbua yu aumia. and this huwapata mabinti wengi sana kama aliyekubikir hajui alikua yuko na hasira hakukuandaa vizur definately unaambulia maumivu tu ambayo mwishowe yanakutia jeraha la kila nikijaribu hakuna raha ni maumivu tu.

    to me nenda naye taratibu tu wala usilazimishe najua akiwa ndani ya ndoa lazima akupe tu manake ndo kazi iliyo mleta kwako. atakuwa kado siku moja tu huyo na yenyewe ilikuwa mbaya sana kwake. play with her psych
     
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    i was reding this from down it came to ma head that this is Kongosho, and real at the top i proved it. nimecheka sana kumbe kitovu kikidondokea K inaondoka?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, kitovu hakipotezi K, ila anaogopa ku du tu.

    Kuna wengine wanakuwa hawana K, hakuna sehemu ya mzee kulala, hilo nalo ni tatizo tofauti.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Kongosho kuna mtu namjua aliwah kukutana na K iliyokaa horizontal badala ya vertical. Aisee kama kuna kitu sitakaa nisahau ni huu upumbavu yaani pale UDSM maicampus enzi hizo it was full of funny. Alikimbia pasi kuvaa kitu. Dah! yaani naandika nikiwa nacheka manake ilikuwa ni kituko cha mwaka enzi hizo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hapana Kongosho, 'k' anayo. Hili sina wasiwasi....!! Nilishawahi kupima OIL..!
     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hivi wewe sasa ina maana hakuna mashavu ni kitobo tu? lol hili na lenyewe ni tatizo lakini ni dogo manake waweza kutengeneza mashavu kwa plastic surgery na yakawa mazuri na nywele zake. ngoja siku nikifurahi nitakupm nkupe a true story moja ya mtu aliyekuwa hemaphrodite halafu wakaua prominent sex wakabakiza ile weak lol aliteseka sana huyu mtu lkn wahaind waliitahd kumremba akafanana na jinsia husika, but kazi haikuweza kufanya.
     
  20. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,552
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Amekeketwa uyo, kaka kazi unayo au ni two sex,
     
Loading...