Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri plz,nahitaji modem

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mtembea_peku, Dec 26, 2010.

  1. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba mnisaidie modem ya kampuni ipi itanifaa ..zantel,sasatel,vodacom etc na iwe bora bt gharama nafuu kuimanage...nipen mawazo kesho nikachukue .
     
  2. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,080
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Toa Location yako kwanza ni muhimu,
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Kwa sasa chukua Zantel.. ina good speed na ni cheap ukisubscribe bundles za highlife..2GB kwa 10,000 for seven days
     
  4. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #4
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanza town mkuu
     
  5. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #5
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx..
     
  6. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kama mwanza Zantel is ok and cheap.
     
  7. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #7
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa poa nimekusoma!
     
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Ni-PM nikuelekeze kuna jamaa anauza za Modem za Safari Com ya Kenya ambayo is unlocked kwa hiyo inaweza kutumiwa na Chip yeyote na hivyo kutokuwa limited na unakuwa na wide choice ya kuchagua utumie mtandao gani kulingana uimara wa mtandao katika sehemu husika!!! lakini hata Modem ya voda can be unlocked hebu mjaribu chizcomputer atakuelekeza!!!
     
  9. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    2GB kwa sh 10,000 kwa matumizi ya siku saba ni nyingi sana kama hauna maumizi makubwa. Nakushauri uchukue modem za airtel kama huna matumizi makubwa.
     
  10. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #10
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    true mi matumiz yangu ni kawaida sana ,nitafanyia kazi
     
  11. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #11
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok mkuu
     
  12. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu, Huyu yuko Dar?
     
  13. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #13
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau nashukuru kwa ushauri, nimechukua modem ya zantel iko fasta kweli muda wote..pia natumia browser opera mini 11.ni cost effective pia kama network iko low ina boost signal so mi mambo ya kuwa slow hayapo.downloads,uploads, youtube, live stream very clear na fasta,radio za kwenye internet kama nanawa..viva zantel modem.
     
  14. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #14
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau nashukuru kwa ushauri, nimechukua modem ya zantel iko fasta kweli muda wote..pia natumia browser opera mini 11.ni cost effective pia kama signal iko low ina boost signal kwa automatic turbo so mi mambo ya kuwa slow hayapo.downloads,uploads, youtube, live stream very clear na fasta,radio za kwenye internet kama nanawa..viva zantel modem...nipeni link tu nianze kuangalizia epl hapa.
     
  15. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimependa kutujali kwako. Umetupa kitu inaitwa "mlisho nyuma" Kwa lugha ya kitaalam FEEDBACK. Sasa anika bei mkuu. Unalipa shs ngap....Asante
     
  16. r

    rmb JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    ingia hapa mkuu MyP2P.eu :: Free Live Sports on your PC, Live Football, MLB, NBA, NHL and more...
     
  17. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Yupo moshi!
     
  18. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #18
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...