Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri pls

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lisa, Feb 24, 2010.

  1. Lisa

    Lisa JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 1,567
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Swali langu ni kwamba kila tukiwa na msuguano (fight) mume wangu huniomba tufanye sex ili tusawazishe mambo ,hata hivyo binafsi hujikuta nimekasirika bado na sina mood na yeye analalamika kwamba bado nina donge moyoni na kwamba hatujayamaliza. je kufanya sex ndiyo suluhisho la mikwaruzo tuliyonayo?
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mbona hili swali lilishaulizwaga hapa?

    anyway, we mpe tu! hata akitaka tigo mpe, kwani nn bana.
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Aise huwa inanoga mno;jaribu kumpa siku moja halafu weka mawazo yako yote kwenye iyo kitu; wifiyo alishawahi kunipa siku tumegombana huh! Sitasahau; mikito ilikuwa moto sana siku hiyo!
     
  4. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,973
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Sasa jamani huu ni ushauri au miguvu ya giza?
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    halafu cha hivyo huwa kitamu balaa hata mie huwa wife akiniudhi tukipishana kidogo akiniomba msamaha lzm ahakikishe ananipooza kwa ka mechi, mzee ukifika golini unakuta mvua ilishanyesha kitambo duh acha bana joto hupanda ghafla nyuzi mia moja, ile kitu inakwea anga mpaka nahisi itamtoboa haha tehe mpe bana kinyongo cha nini?
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mkuu chimunguru tuko pamoja! kumbe huwaga unaenjoy kupoza mihcra na shem eeh?!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    liliulizwa nadhani na MJ1 au Nyamayao eeh sikumbuki ..mpeni link ya hiyo Topic
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Da! Lisa swali lako zuri kweli ingawa kuna mdau anasema lilishaulizwa.
    Hata mimi baada ya kaugomvi na wifiyo ni lazma ni'apply for game.
    sababu kubwa ni kupata uhakika kuwa ugomvi umeisha kwa roho safi.
     
  9. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh! mtoe aout mkirudi muombe mambo...tena mpate viwili vitatu for that night....
     
  10. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    na ni tamu zaidi ukiwa bado unalia................................... na machozi yanachuruzika............... hapo hutasahau hiyo raha yake................ utasimulia hadi vitukuu....................
     
  11. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inahitaji moyo lakini, kiroho kinauma huku upandishe mzuka! Binafsi hii kitu huwa naona inaenda na feeling zaidi, kweli hili linategemea na ukubwa wa mkwaruzano, kama ni mkubwa sana aisee midadi haipandi kabisa! ina hitaji muda wa kupoa na kurudisha feeling.
     
  12. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #12
    Feb 24, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ugomvi haumalizwi kwa sex hata siku moja.
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    acha bana mpaka unazizima haha
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    As long as there is pinch of love and feeling for her; this is possible! Tunaongelea Mikwaruzanao na si kushikiana mapanga! Ama niko mbali na mada?
     
  15. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45

    Eeeeeeh hii baba tamu nimecheka sana........ ni kweli ina raha yake ati !

    ..................................................
    Amani yetu inatumiwa vibaya
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    "mwana umleavyo,...!"
    Pia kuna wanawake ambao hupendelea njia hiyo ku make up.

    Anyway, kwanza jifikirie hiyo tabia umeilea kwa muda gani.
    Pili, kumbuka sex ni Intimacy, huenda kwa tafsiri yake Love-making inawasaidia kuwaweka kwenye ukaribu zaidi na ku relax kabla ya kuongelea maisha yenu.

    Have an open 'mature' discussion na mumeo kama naye ataridhia njia nyingine mbadala ya kusuluhisha mikwaruzo yenu kabla ya sex...
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Sep 6, 2015
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. masanjamkandamizaji

    masanjamkandamizaji Senior Member

    #18
    Sep 6, 2015
    Joined: Oct 30, 2014
    Messages: 169
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Eheeeeeee!!!!! Mgombanao mna mambo?
     
  19. sumbai

    sumbai JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2015
    Joined: Jun 16, 2014
    Messages: 7,835
    Likes Received: 14,427
    Trophy Points: 280
    Mkuu asimpe tigo.. sio nzur kiafya
     
Loading...