Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauri please

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mamkindi, Sep 17, 2012.

  1. mamkindi

    mamkindi Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mahusiano na mtu ambaye tumekutana kwenye mtandao na hatujawahi kuonana, mwanzo tulikuwa tunawasiliana vizuri sana kwa skype, cha ajabu imefika kipindi mawasiliano yamekata na visa vya hapa na pale. hapa ninapofanyia kazi kuna kijana amekuwa akinifuatilia na sasa ni miezi mitatu na ninamuona ana mwelekeo. nimeshindwa kuamua ni mwache huyu ambaye hatujawahi kuonana hata siku moja sababu yeye ni mtanzania na yupo marekani. ushauri wenu wanajamvi
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    yani unataka kuacha moja la mkononi kwa ajili ya 99 ya mwituni?mpe nafasi kijana wa ofisini ni rahisi kumjua sio hayo ya mtandaoni!
     
  3. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    achana na huyo wa mtandaon kisa yuko Marekani!mwangalie huyo wa ofisini umchunguze kama anafaa mpe nafasi
     
  4. s

    sindo Senior Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unatisha, wa mtandaoni!

    Bora umeweka wazi. maana kuna waliosbiri kuja kuolewa mpaka wakazeeka kisa kijana wa mtandaoni toka marekani!
     
  5. s

    sindo Senior Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uliza watu wa UPanga watakwambia mume wa mtandaoni
    nimesahau, subiri wajuzi watakujuza ndio utasoma namba
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    mapenzi ya bluetooth ya nini bi dada, charge inaweza isha bure ukashindwa kulipata file lote....mpe nafasi huyo wa ofisini bhanaa
     
  7. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Unatema .....kwa karanga za kuonjeshwa? Maswali mengine bhana?
     
  8. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    achana na wa online, cheki na huyo wa hapo ofisini kwako...!!!
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    Naona ushauri ushatosha. Kila la kheri na angalia usiharibu kazi. Utushirikishe vicheni pate, Zinduna kesharudi.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mi naona aendelee na wa mtandaoni.....huwezi jua ni lini utamtembelea Obama.....huyo wa ofisini atakuzengua kudadadeki.....
     
  11. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Wifi hujambo? Usihau kumuaga bro ukienda huko kicheni pati lol

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  12. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wa mtandaon anaweza akawa jike, linaigiza sauti ya kibesi.

    chukua kitu cha ofc mama.

    hapa najipigia pande naweza nikawa mimi, si unajua humu hatujuani?
     
  13. mamkindi

    mamkindi Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks sana kwa ushauri
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah!! Preta acha kumuingiza mwenzako chaka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,671
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Tahadhari...mahusiano kazini yamekuwa yana matokeo mabaya, ikiwa mnafanya kazi eneo moja please do not enter tain that kind pf relationship, kwani huwezi jua wengine pembeni watapokeaje...na huyu anakufuatilia kwa vile anakuona kila siku, subiri ukichukua likizo itakuwaje
     
  16. mamkindi

    mamkindi Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana maana huyo wa mtandaoni sijawahi hata kumwona na pia mpaka 2014 ndio arudi
     
  17. mamkindi

    mamkindi Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naelewa ila huyu hatupo ofisi moja bali huwa tunaonana maeneo haya na pia yeye yupo company tofauti na mimi
     
  18. mamkindi

    mamkindi Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Preta unanifurahisha sana kwa hiyo niendelee naye hata kama hana respond nzuri kwangu kisa kumuona Obama
     
  19. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sasa cha kujipa wahka nini?unaujua ujane hai wewe?acha kabisa!wala sio wa kuuendekeza!
     
  20. mamkindi

    mamkindi Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Snowhite hapo umenena
     
Loading...