Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri please..

Discussion in 'JF Doctor' started by MOST WANTED, Feb 23, 2012.

  1. MOST WANTED

    MOST WANTED Senior Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Nifanyaje kupunguza mafuta mwilini,pimples na black spots ?
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    hujatueleza wewe ni nani Mwanamke au Mwanamme? Mkuu Most Wanted? una miaka mingapi? umeowa au umeolewa?
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huwa zina kuwa nyingi kutokana na ANDROGENS mwilini. Ili kuzipunguza au kuzi controle, ni lazima uweze kutawala matamanio yako ya kimwili. Najuwa kuwa pamoja na hizo pimples lazima jasho lako la kwapani linanuka sana.

    Jaribu kujituliza kwa activities kama kucheza mpira, kufanya exercises ili mwili uchoke usiwe na fikra za matamanio.

    GOOD LUCK !!!!!!
     
Loading...