Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri please&please

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Stany, Mar 24, 2012.

  1. S

    Stany JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wana Jf
    Natumai mu wazima katika shughuli za kila siku.
    Nina rafiki yangu ninayesoma naye mwaka wa 3(the final yr) katika Chuo kikuu kimojawapo Nchini. Rafiki yangu huyu alifeli mojawapo ya course akarudia bila mafanikio. Alicarry then akarudia na mwaka wa pili,siku ya kufanya mtihan alipatwa na sitution ambayo ilimfanya akapanic kiasi cha kwamba aliingia kwene mtian akaweza kufanya ony maswali matatu out of 5.
    >Kiukwel mtihan ulikuwa mgumu kwake sana.
    >Amesubir matokeo hatimae akaja kwangu kwa shangwe kwamba amefaulu tukamshukuru Mungu kwa pamoja.
    >The next day akanipigia simu kwamba amdisko yeye na wenzie tisa.Kumbe the day b4 alikuwa ame over look matokeo.....
    Ikumbukwe nyumbani kwao ndie pekee aliyefika level ya University na wote wanamtegemea yeye pia both o&A level alikuwa na div one.
    Wanajamii ivi kumdisqulify mwanafunz kwa ajil ya kufel somo moja tena mwaka wa tatu ni sawa?? Tumsaidiaje? Nawasilisha!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sasa asaidiweje zaidi ya kutafuta chuo kingne na kuanza upya?
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Dah! hapo a2mie pesa kama fimbo la sivyo............ataanza upya.
     
Loading...