Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri; Njia za kutumia ili kuacha kabisa unywaji wa pombe na ulevi uliopitiliza

Discussion in 'JF Doctor' started by Makanyagio, Jan 20, 2010.

  1. M

    Makanyagio Senior Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wana JF,

    Kwa yeyote anejua dawa au mbinu ya kumfanya mlevi kuacha pombe. Nina ndugu yangu yeye bila kilevi cha pombe siku haiendi kabisaa na hii imekuwa inarudisha maendekleo yake nyuma.

    Wanaoijua tiba mnijuze niokoe maisha yake na familia yake.

    Baadhi ya majibu kutoka kwa wadau

    ===============




     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwambie aokoke atapona kabisa yani shuhuda zipo nyingi.
     
  3. Jerome

    Jerome Senior Member

    #3
    Jan 20, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa yake siku atakapokunywa akaangusha gari watu wakavunja duka ataacha siku hiyohiyo kuna mifano mingi tu ya aina hiyo hakuna dawa zaidi,viginevyo ni maombi tu mpigieni maombi ya nguvu
     
  4. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ajiunge na gym make sure he attends regulary, sio lazima abebe vyuma lakini he needs to feel good inside.
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Dawa ni Yesu Kristo.
     
  6. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    nasikia maziwa ya nguruwe yakichanganywa na hiyo pombe halafu akainywa, atatapika sna na ndiyo mwisho wakunywa.

    ....................................
    Amani yetu inatumiwa vibaya
     
  7. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mwache aendelee siku atakayokosa hela ya pombe ndipo ataacha
     
  8. O

    Omumura JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kama ni mkristu mfungie kanisani, kama ni mwislamu mfungie msikitini na kama hayumo katika hizo dini mbili basi mwache alale kwenye kilabu cha pombe akizinduka amay be ataacha!
     
  9. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mnyweshe bavaria, akizoea ataichukia harufu ya pombe. Wanahubiriwa sana kilabuni na kina Rose Mhando na Bahati Bukuku na kina Mwang'onda - Utanitambuaje......?


    Leka
     
  10. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nasikia ukinywa juisi ya limao asubuhi na jioni inapunguza hamu ya pombe mpaka inaisha kabisa. Imethibitishwa kisayansi.
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mwache apige kilaji - Maendeleo hayaji kwa kutokunywa pombe bali kwa kukosa mipango madhubuti ya maisha yako mwenyewe!
     
  12. M

    Makanyagio Senior Member

    #12
    Jan 21, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwanza niwape thanx. Pili tumeshajaribu mbinu mbalimbali ikiwa ni pamoja na kumuombea, kumshauri, kumwekea vikwazo vya kiuchumi, lakini wapi. Ila Hii ya juisi ya limao ndo nimeisikia leo labda tujaribu hiyo, japo ni kazi kweli kweli maana unaweza kumpleka ng'ombe mpaka kisimani mziki ni kuyanywa hayo maji.
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kama ww unaona kilevi cha pombe ni kibaya
    basi mwambie atumie Bange!!
     
  14. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Msiache kumpeleka kwenye maombi.. MUNGU sio kiziwi ipo siku atasikia maombi yenu..Pole sana!
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kwa nn wampeleke? kwani yy mbuzi, si aende mwenyewe!
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Another great thinker!
     
  17. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Ni kweli kabisa jamaa ni genius ile kupata hela ya pombe kila siku inahitaji calculator kubwa lazima ziwe zinachemka kichwani wengine hatuyawezi nikikutana na jamaa huyo nampiga Kili moja ya bariiidiiii.
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    dawa yake ni kuwa ''womaniser''
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    That is to say if you are a man you must be either of the two, and you cant be both

    Drink or F*
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Naah!
    ukiwa cha-pombe utaishia kupiga mshindo mmoja na kulala!..utaishia kuzaa watoto wa kike.....!

    wasiokunywa wanasifiwa sana na lediiz
     
Loading...