Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri nilopewa humu, umeniharibia kila k2 kwenye pc yangu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by wiseboy, Jul 19, 2012.

  1. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    leo asubuhi niliomba msaada hapa jf, jinsi ya kufanya installation ya system recovery media window 7 starter, na nikafuata ushauri wa mchangiaji wa mwisho hapo chini,...............baada ya kuzicopy contents kwenye flash nikarun set up, e bwanaee baada ya kumaliza program zote, folder zote, na files zote havionekani, yani pc nyeupeeee, nimejaribu kuclick option za restore bila mafanikio.................jamani nawezaje pata foldes, programes na file zangu za mwanzo................nimehaha


    msaada kwenye installation
    respect great thnkers....jaman my pc ni mini laptop samsung, haina port ya cd, hvyo nimejarb kukopi kwenye flash, lakin inagoma kuinstal...sasa nauliza ni nn cha kufungua ktk list ya folders zinazoonekana, si mnajua cd ni rahis ukiweka tu inaanza ku instal, plz msaada. ​






    Yesterday 20:02
    #2 [​IMG]
    [​IMG] Junior Member Array


    Join Date : 20th June 2012
    Posts : 6
    Rep Power : 306
    Likes Received1
    Likes Given0



    [h=2][​IMG] Re: msaada kwenye installation[/h]
    Funguka vizuri usomeke unataka kufanya installation ya nini? ​


    • [​IMG]




    [​IMG] [​IMG] Reply [​IMG] Reply With Quote [​IMG]

    [HR][/HR]
    [​IMG] wiseboy


    Yesterday 20:15
    #3 [​IMG]
    [​IMG] Senior Member Array


    Join Date : 21st March 2011
    Posts : 231
    Rep Power : 416
    Likes Received30
    Likes Given15



    [h=2][​IMG][/h]

    [​IMG] By jailbreaker [​IMG]
    Funguka vizuri usomeke unataka kufanya installation ya nini?



    sawa mkuu ni software ya system recovery media windows 7 starter for small notebook PCs (EM) ​





    [​IMG] [​IMG] Edit Post [​IMG] Reply [​IMG] Reply With Quote [​IMG]

    [HR][/HR]
    [​IMG] sijui nini


    Yesterday 20:21
    #4 [​IMG]
    [​IMG] JF Senior Expert Member Array


    Join Date : 29th September 2010
    Location : home
    Posts : 1,355
    Rep Power : 895
    Likes Received359
    Likes Given360



    [h=2][​IMG] Re: msaada kwenye installation[/h]
    ina bid uset i boot from usb ..jaribu kupitia hapa: https://www.google.co.tz/search?aq=1...+usb+windows+7


    • [​IMG]


    All right everyone, line up alphabetically according to your height. ​
    :A S-confused1:

     
  2. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Lengo kubwa ni kwamba pc yangu ilikuwa haibadilki background, hata ukiapply wallpaper hairespond, hivyo nilidhani kufanya recovery installation itasaidia,,,,mh ndo nimeua
     
  3. Isaac Chikoma

    Isaac Chikoma JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    angalia properties,right click juu ya my computer icon then properties,angalia kama imeandika window is activated,kama sivyo itakuwa si genuine.
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Windows 7 starter haina uwezo wa kubadili wallpaper, tukirudi kwenye uharibifu uliofanya inategemea ulifanya nini hasa wakati unafanya hiyo repair, kama ulichagua kuformat basi unatakuwa umepoteza kila kitu, kama haukuchagua kuformat basi labda folder zako zimebadilika structure tu.

    Angalia space iliyobaki kwenye PC inalingana na ile ya awali? Kama inalingana nenda kwenye search (Windows key + F) kisha andika jina la file lolote lako la zamani, pia angalia kwenye C drive/Users kama kuna folder ya user wa zamani.

    Kama ulifanya format basi labda unaweza kuokoa baadhi ya vitu kwa kutumia file recovery software ila chance ni ndogo, tafuta humu kuna thread niliziorodhesha.
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aiseeee, kumbe kuna watu wengi ni VIRUS, loh!.
     
  6. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama uliformat bila kudelete partition windows huwa inafanya backup ya mafile yako. Angalia kwenye local disk (C) kama kuna folder limeandikwa windows.old hilo huwa lina contain data zako.
     
  7. m

    mtozwaushuru Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mh! we acha kabisa mimi nina hiyo window 7 starter ni kimeo. hapa niko na mkakati wa kurecover system maana mafile yote ya .lnk na .exe yamekuwa vlc. nikafuata ushauri fulani wa kwenye net nikatemper na window explorer ndo nimeharibu mno. imebidi ni anze moja sasa hivi ndo nacreate backup nifanye hiyo recovery hoping itawork. naomba Mungu.
     
  8. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    utakuwa uliformat drive wewe!!
     
  9. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    duuh pole sana itakuwa umeformat. Nliwah weka thread humu ya ku upgrade from starter to zny windows 7 bila cd, wala flash, wala internet wala any program na inachukua less than dakika kumi na haitaj utaalam wowote
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu hukutakiwa kupata tabu zote hizo Ulitakiwa kutumia Windows anytime Upgrade Hapo ungeweza ku upgrade windows yako from starter to Any version ambayo ungejisikia especially Ultimate ambayo ni the best.

    Ni kweli umeharibu mkuu hapo huna jinsi zaidi ya kutumia recovery tool untakayopenda ili kurudisha baadhi ya files na sio zote.

    Bye bye
     
  11. c

    cylu Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Kama ulikuwa unafanya system recovery ulikuwa una any backups au restore points? Kama hukuwa na restore points most probably ilifanya recovery to the lowest recovery point (yaani ku re-intall windows) na for this option ilikubidi kwanza u-backup your files, programs nk ili uweze kuvirudisha baada ya recovery
     
  12. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    asanten wakuu, nilifanikiwa kupata baadhi ya folders na files kama alivyoshauri mdau kwamba niende kwenye window key+f, it worked.
     
  13. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...POle Mkuu. Haya, siku nyingine uwe muangalifu maana umekuja na dizaini kama ya kulaumu JF hivi kwa yaliyokupata!
     
  14. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu Biohazard, Nimeipenda sana hiyo ya 'Windows anytime Upgrade'. Ikoje hii. Ningependa sana kutoka Window Vista niliyomo kwenda Window 7 Ultimate. Nafanye hapo mkuu bila kupatwa na maswahibu yaliyomkuta ndugu yetu muanzilishi wa uzi huu?
     
  15. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu hiyo kitu haifanyi kwa haifanyi kazi kwa vista ila nachoweza kukusaidia ni ushauri mzuri pia nitakuonyesha inavyofanya kazi hiyo Windows 7 anytime Upgrade

    1. Kwanza upgrade windows Vista to Service pack 1 ambayo utaikuta kwenye windows updates kama hauna uhakika unaweza kucheck version yako ya windows na kuona kama tayari ipo kwenye SP1 kwa kuingia Properties za My Computer

    SP1.JPG

    2. Sasa tafuta CD yako ya windows 7 halafu anza installation process. NOTE.... Pliz kwenye option ya Custom installation usiende ila ingia kwenye option ya UPGRADE mkuu. Basi hapo PC inaweza kufanya calculation zake then ina upgrade.

    Hii kitu haitafanya changes kwa data zako wala softwares unless kama kuna software haipo compatible na Windows 7 itakwambia then itabidi utafute ambayo ni compatible mkuu. Ila soft nyingi za Vista au drivers nyingi za vista huwa ni compatible na Windows 7.

    3. Ukimaliza kuinstall hiyo windows 7 kama sio version unayotaka lets say umekweka Home premium na unataka Proffession au Ultimate au una pc ina starter kama ya jamaa hapo juu(mlalamikaji) Hope hakuformat pc yake na he is lucky, pia unaweza kutumia hii trick ya windows anytime upgrade.

    > Click start button search for this key word.....anytime..... the program will come out the run it

    Anytime upgrade.JPG


    Then enter an ugrade key from a keygen

    Anytime upgrade2.JPG

    Windows anytime upgrade keygen
    Anytime upgrade3.JPG


    Enter the keys then click next .... follow positive instruction then UR DONE it will upgrade then it will restart.
     
Loading...