Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri Nasaha kwa Wanaume.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jun 13, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    kuna jamaa mbeya namjua vyema
    aligonganisha akawaacha madem
    akawaambia"mi natoka anaejiona anastahili
    kuwa na mm jioni nikirudi nimkute
    kapika,kafua na kunyosha nguo"alivyorudi
    jioni akakuta chakula mezani,nguo
    zimenyosha na nyumba safi na madem wote
    wapo,akawaambia"nani kafanya kazi hizi?"
    wakajibu "wote tumefanya mwingine kapika
    mwingine kafua,"akaawaambia"kuanzia leo
    sitaki ugomvi wenu na naomba mjipangie
    wenyewe zamu ya kulala na mimi"
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh hiyo kweli midemu
     
  3. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iwapo waliridhiana wote wawili hao...japo ni kauhuni ila wana chembe za kumtambua Mola.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    mmmh!! hii kali...
     
  5. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Basi ategemee siku moja kuwa na mwanaume mwenza...!
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kaswali kanatia moyo,
    wee bujibuji nimekaa sana mbeya.
    naona unatokea mbeya ,
    nimekaa sana pale forest karibu na benk kuu,soweto,naipenda sana mwanjelwa.
    halafu kuna jamaa pale mwanjelwa sokoni yule bonge anapika msosi bomba sana,
    mbeya kiboko baba,
    ingekuwa ruhusa yangu ningeishi mbeya.
     
  7. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ssa hiki kisaaa?? au kichekesho na hua ushauri ulosema kwa wanaume ukowap?
    kua tukigonganisha tuwape mtihani huo au??
    me cjaelewa mantiki hapa ndo mana nauliza.sio kwa ubaya wala.
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nimejikuta nacheka kwa nguvu..kama nawaona wakiwa wanafanya hizo kazi. Mwe.......sasa sijui ni kwa kuwa wote wana mapenzi ya kweli kwake, au ndo wanaume wachache haa.......

    Aksante Buji darling kwa kunianzishia week kwa kicheko. Ubarikiwe sana
     
  9. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    hapo ushauri nasaha kwa wanaume uko wapi, sijauona.......!!!
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,802
    Trophy Points: 280
    unanikumbusha hadithi ya zamani..
     
  11. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bujibuji unatisha/
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli we bujibuji
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    mmmh... kweli nimerudi....
     
  14. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nice joke
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhhh jamaa mtaalam sana huyo..
    kizuri kula na mwenzio mmmhhh
     
  16. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    akikuzidi spidi na kukuovateki utafanyeje? Hapo lazima mechi ipigwe threesome
     
  17. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hao lazma walikua desperate,, afu age 28+
     
Loading...