Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauri naomba

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by oldd vampire, Oct 17, 2012.

  1. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni msichana,nimegraduate mwaka huu pale DUCE,ila nahitaji kusoma masters,ushauri wa facult ndo nau hitaji, kuna hizi kozi 3 zipo kwa kichwa changu,MBA(human resource management),public healtj,na community development,so which one is good,ntashukuru kama mtanishauri na sio kuni shushua
     
Loading...