Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauri naomba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by oldd vampire, Aug 27, 2011.

  1. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo?samahani wana jf naomba mnisaidie na hili...mie nina boyfriend wangu ambae tumekaa wote karibu 22miaka miwili..slakini katika hii miaka kumekua na na matatizo ya hapa na pale..kuna watu wamekua wakimtumia text kwamba namcheat ...wakiwa na evidence za kutosha..huku pia wakinitumia me pia kwamba lazima waniachanishe na huyu mwanaume...kiukweli nampenda boy wangu ikanbidi ni admit kwamba ni kweli nimekua nkikucheat but it was a long time..kama mwaka juzi hapo...jamaa ilimuuma na mi pia nliumia na ili tek time kunirudia..baada ya muda tukarudiana,tangu hapo sijamcheat tena na amekua akiniamini sana..suprisingly jana wameanza kumtext tena dat namcheat na ma boy mwenyewe anasema hana cha kusema mana ilishawah tokea huko nyuma na kwamba atakuja choka sasa...nifanyaje mana bado nampenda sana?
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    kama tena wana ushahidi wa kutosha si utubu tu yaishe na kama hayaishi basi hakuna shida utampata yule ambaye Mola alikuandalia....
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    kumbuka once a cheater ALWAYS the one.......................to shake the cradle of love...........
     
  4. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    now hawana ushaidi sababu sijawahi mcheat tena tangu kipindi kile..yani hii ya saiv ni visa tuu...ila ukweli ni kwamba sija mcheat tena na nilisha tubu yote
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Jitahidi tu kumuelewesha uhalisia wako kuwa ulifanya kosa zamani na hutarudia tena...mind you..Trust is earned.
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    huh................hbu kuwa muwazi kwake mana ka mwanzo walikua wanatxt kwa evidence na ssa yawezekana
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Acha umalaya mtoto wa kike
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    dada yangu hapa mie naona bora uachane nae tuu......the reason being kwamba kila leo wewe utakuwa unafanya kazi ya onyesha kuwa u not cheating na hivyo trust itakuwa issue...jambo engine kwa nini watu waendelee kukuletea usumbufu kama kweli wewe hucheat? kuna kitu ambacho wewe hutuambii hapa.
     
  9. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama hujacheat, wasiwasi wa nini?
     
  10. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mmh mie sipendi mtu wa kuamini ya kuambiwa, japo hapo kwako atashtuka coz ulishamcheat mwanzo
    inabidi ubadili maisha yako kwa ujumla, kuwa karibu nae muda mwingi fanya mambo yatakayomfanya
    ajiulize huwa unacheat saa ngapi, jaibu kuwa unamjulisha kila mahala unapokuwa, huna jinsi ulishaliharibu
    mwenyewe
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mcheat live ili kama anakuacha na we ujue una makosa kuliko kuachwa wakati hujamcheat tena.
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    huu ni ushauri wa mwisho ambao na yeye kamchoka lakini shosti bado anahitataji matumizi kutoka kwake ndio ishu inapokuwa ngumu..
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    mwambie boyfrienda wako kuwa . . . . . . . . .. Achanganye na za kwake
     
  14. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    KIGEU GEU....... NYIE kina dada khaaaaa.......mie na moyo wangu, ctampa mke tenaaaaaaaaaa!!!!!!!!
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Tulia wewe mtoto wa kike,acha uma.laya wewe,ukimwi nje nje,tulia na wakooo,tamaaa mbaya tulia tulia mama mtu ushakaa nae miaka mi2 yanini kuangaika? au bado mtoto? mie nakushauri mtoto tulia wewe si umechagua wewe sasa mbona unaangaika! mtoto tulia wewe....
     
  16. data

    data JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280
    dah... ivi kwa nin mabint mwapenda kujidhalilisha... kichefuchefu.. mna mapepo gani..
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Wanaume mnavyojua kuwahukumu wanawake! Ingekuwa ni mwanaume mwenzenu mgemuita malaya kweli; kwanza mngempongeza! Phew!
     
  18. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tangu that kipindi cjacheat tena n i want im jaman..though kakubari kuniamini tatizo linakuja kua je hao pipo wakiendelea mtell nafanyaje?and anasema namwonea but sio kweli i hav definately changed..na mbaya zaidi anaemwambia ananijua kuliko hata navojijua mwenyewe
     
  19. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    nlitulia muda sana kaka,sema hao watu wamesha crem kwamb wali mwambia mwanzoni and ikawa kweli,but nkasamehewa,so now wanadhan watashinda tena:shatulia sana tuu n najiheshimu pia ndugu yangu
     
  20. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ndio nachokifanya tangu mwaka juzi dada na hiyo kumcheat ilikua mwaka juzi...na tumeenda vizuri sana sasa sahiv kaingia huyo mtu wa kumwambia hizo mambo
     
Loading...