Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri na utayari katika mambo ya usalama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibunago, Sep 12, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani si kwamba nimehisi tishio lolote la hatari la kiusalama nchini kwetu.


    Leo nimeona na kusikiliza katika CNN wenzetu (USA) wakidadavua mjadala kama mfumo wao wa rangi wa kushauri hali ya usalama kwa wananchi na asasi zote bado unafaa.

    Maswali:
    1. Je sisi tuna mfumo gani wa kuwajulisha wananchi wakati wa janga dhanio lolote la kiusalama ili kila mwananchi awe tayari katika kuchukuwa hatua zinazopaswa pindi tapatapo kielekezo fulani?

    2. Kama tunao mfumo fulani, je wananchi walio wengi wanaufahamu na ubora wake ukoje

    4. Kama unafikiri hatuna tufanye nini

    Hapa chini unaweza kuona Marekani wanavyotumia rangi kumaanisha hali tofauti ya usalama.


    amd_homeland_security_terror_levels.jpg
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapa bongo ukimwona Afande Kova kwenye luninga basi tosha kabisa!!!!
     
  3. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Rangi bongo!!!

    Mkuu hapa ni luitisha mkutano na waandishi wa habari, ukiongozanan na makamanda wa majeshi yetu, period!!!

    Hii naona kama haiwezekani kwetu!! Maana inaidi ilmu itolewe kwa kiasi kikubwa maana ya rangi hizi. Watawala wetu hawako tayari kwa hili, kwani si kipaumbele kwa sasa!!! Watoto wetu wenyewe wanakaa kwenye mawe wakiwa darasani, watajua lini?:hand:
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Sisi tunajishuhulisha na maswala ya Ugali na maharage kwanza , hapo tutakapokuwa tumeshiba hayo mambo ya rangi [ hali ya usalama] pengine ndiyo yatakuwa relevant!! Ukiwa na njaa hayo mambo ya usalama hayana kipaumbele katika maisha yako kwani priority yako inakuwa survival yako as a human being.
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tusibeze yasiyobezeka. Suala la usalama ni kuntu na inapaswa kweli jamii na mamlaka kukaa chini na kutatua tatizo la danger alert. Linapokuja suala la rangi naunga mkono kwa kuwa sio wote wanajua kusoma na kuandika (shame on CCM) lakini wanaoona na wanaweza kufundishika kuhusu alama au rangi za hatari.
    USALAMA ni kipaumbele cha kwanza kwa kuwa kama jamii haiko salama hakuna plans za maendeleo zitakazofanikiwa wala kupangwa
    Tatizo ni pale wabongo wataapotaka kuzitumia alama za rangi kuainisha maeneo yenye ujambazi au tukio la ujambazi.......
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Kuna usalama bongo zaidi ya kuhangaikia matumbo yetu kwanza??
     
  7. e

    ejogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukiona FFU wanapasha ujue ndio hiyo nyekundu ya kimarekani. Hapo inabidi ulale mbele kwa sana.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ahahahha!! Umesomeka mkuu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...