Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri mwepesi kwa CDM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NATA, Apr 19, 2012.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hao watu wanao ingia ktk chama kwa tiketi ya kujivua gamba,
    muwaangalie kwa macho mawili, wasije wakawa pandikizi kuja kutuvurugia mbio zetu za ukombozi!

    Mskirupuke kuwapa uongozi, mafisadi wananguvu sana chini ya anga wakishindwa huku wanaingia mlango mwingine.

    Na fisadi atafanya lolote ili interest zake zifanikiwe.
     
  2. N

    Ngoksi Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapokee vjana ila cyo lowasa type
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Vijana wakiwa ni wamafisadi je?
     
Loading...