Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri MOE

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mzee, Nov 27, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Ni dhahiri kuwa watanzani wengi wanapata matatizo mengi kwa kutokujua sheria.
    Kwasasa sheria inafundishwa kwa wale tu wanaoenda kuifanyia biashara na si kwa matumizi ya kila siku.

    Napenda kuishauri Wizara ya Elimu kuwe na somo la sheria ktk levo za chini. Ili imuwezeshe walau kila mtanzania ajue zile sheria ambazo ni basic.

    Kama sheria inamhusu Mwananchi kwanini asijengewe mazingira ya kuijua kwa undani zaidi?. Kwanini watanzania tuishi kwa mazoea?.

    Nipo tayari kurekebishwa. Nawasilisha wana jamvi.
     
  2. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa nadhan ipo kwenye civics ila inahitaji ipewe nafasi zaidi
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    watoto wanafundishwa na waalimu ambao hawajui sheria. What output do you expect?.
     
Loading...