Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USHAURI:Mnaotarajia kuomba nafasi za kusoma Vyuo Vikuu,pitieni hapa!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Msafiri Kasian, May 2, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nimejaribu kupitia thread nyingi za watu ambao wanaomba ushauri kuhusu,wanaweza kusoma nini Chuo Kikuu,na maswali mengine kama hayo. Nimegundua kwamba,watu wengi hawajasoma "Admissions Guidebook for the
    2012/2013 Academic year" ambapo wangeweza kupata majibu mengi ya maswali yao. Hivyo basi,nawashauri wote wenye mpango wa kuomba vyuo na mikopo mwaka huu,wafungue hizi websites 'www.tcu.go.tz',pia 'www.heslb.go.tz ' au 'olas.heslb.go.tz' kuna maelezo na taarifa za muhimu.
    "Admissions Guidebook for the
    2012/2013 Academic year" unaweza kukisoma kwa urahisi kama unaweza kukidownload (ni pdf file).Mf.Mimi nina adobe reader kwenye simu yangu,nimekidownload na ninauwezo wa kukisoma muda wowote.Huu ndo muda wa kuhakikisha unakipata mapema na kusoma kwa makini,ili uweze kupata kozi nzuri.
    Nawashauri mpitie kwanza hiki kitabu na kusoma taarifa muhimu kwenye hizo website hapo juu ndo yakikushinda uandike thread ya kuomba msaada.
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    KUNA MAIN THREAD NIMEIANZISHA TOKA JANA NIMEVINOTICE HIVI VITU MAPEMA ILA NAONA NI MCHECHE WA WATU ILA HIVI NI MUHIMU SANA http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-elimu-education-forum/260290-kwa-wale-waliomaliza-kidato-cha-sita-na-diploma-wanaotarajia-kuingia-mavyuoni-someni-hapa.html
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Asante sana kaka Maganga Mkweli,yaani baada ya kupost hii,ndo nikaiona yakwako. Ina maelezo ya kutosheleza kabisa,wote walioko kwenye mchakato huo msome post ya Maganga Mkweli,yenye heading "Kwa wale
    waliomaliza kidato
    cha sita na diploma
    wanaotarajia kuingia
    mavyuoni someni
    hapa",na mtapata mengi zaidi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    tuko pamoja sana kamanda tusaidie wadogo na ndugu zetu kwenye hichi kipindi cha kutafuta chuo maana mfumo wa nchi kupata taarifa ni utata sana
    Msafiri Kasian
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...