Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri: Meshack Nzowa wa MagicFM jiandae kabla ya kufanya kipindi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uswe, Aug 13, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katika hali ya kusikitisha na kuonyesha jinsi gani bwana Meshack Nzowa hajiandai kabla ya kufanya kipindi, leo katika show yao ya asubuhi ameongea vitu vinavyopotosha watu na hivyo kushusha hadhi ya redio yao.

    Moja, akiongelea ni kwa nini matumizi ya nyavu ndogo hayaruhusiwi kwa uvuvi bwana nzowa amesema ni kwa sababu zile nyavu zinaweza kuwaponyoka wavuvi kutokana na udogo wake, na zikiwaponyoka inakua ngumu kuzipata, ukweli ni kwamba udogo wa nyavu unaoongelewa ni wa matundu, kwa hiyo kutumia nyavu zenye matundu madogo kunasababisha kuvua samaki wadogo ambao wanatakiwa waachwe wakue.

    Mbili
    , akiongea kwa uhakika kabisa anasema alimsikia Job Ndugai akimwambia halima mdee 'unawashwawashwa nini?' akasisitiza kwamba eti yeye kwa macho yake alimuona ndugai akipeana mikono na halima mara baada ya bunge kwisha, Ukweli ni kwamba kauli hiyo ilitoka kwa mabuba na sio kwa ndugai, na aliambiwa mnyika na sio Halima mdee.

    Ushauri Wangu: Mtu akisilikiliza inam-put off sana, jitahidi kufanya home yako kabla ya kwenda kwenye kipindi.
     
  2. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    kuweka kumbukumbu sawa hiyo ya job ndugai kwa halima ni kweli kbsa huyo mtangazaji hajakose,ndugai alimwambia halima na si mabumba kama unavosema wewe.
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ndugai alitumia neno "kituko" kwa Halima
    Mabumba alitumia neno "unawashwawashwa" kwa Mnyika
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Mbona ni juzi tu Jaslaws, inawezekana umeshahau mara hii?




    Asante kwa kuweka rekodi vizuri chief
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Heri ya Meshack Nzowa ana afadhali na akili timamu kuliko Gerard Hando wa radio ya wafu anayefanya mambo kama kichaa. Ni vizuri kumkosoa mtu akikosea bahati mbaya kama Nzowa but Hando anakosea makusudi na kujifanya insane. All in all waandishi wa nchi hii ni wavivu sana kujisomea, amazingly hawajui mambo mengi sana.
     
  6. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Mimi nadhani Meshack Nzowa anafaa kuwa kwenye comedy group kuliko mtangazaji wa redio maana hata kunajadiliwa hoja za maana yeye analeta jokes,pia hata uwezo wa kuipangilia mada na kuijadili sawia hana.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Bora Meshack kuliko Small valley!
     
  8. U

    Uswe JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hiki kitu hata mie nime-note hasa kwa presenters, mambo mengi sana huwa hawajui, sijui ni u-busy wanashindwa kufatilia au sijui ni nini!

    sasa we mtu anasema nyavu ndogo zimepigwa marufuku eti kwa wababu zinawaponyoka wavuvi kirahisi, afu yuko serious kabisa
     
  9. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya ndio matatizo ya kuajiri watu bila shule.
     
  10. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hawa watangazaji uwezo wao kwa kweli ni mdogo sana...nadhani nje ya studio hawasomi kitu chochote wala kusikiliza hata radio za nje. Huyo Nzowa amekariri kile kipande kabla ya kuanza kusoma magazeti utamsikia ''Tutaanzia kurasa wa mbele kisha wa kwanza hadi wa nne kama kutakuwa na mwendelezo kutoka ukurasa wa kwanza, baada ya hapo tutayageuza magazeti hayo kuangalia ukurasa wa mwisho kwa habari za burudani na michezo'' hii lazima aseme kila siku kwa mpangilio huu huuu.!!!!!!!!!
     
  11. U

    Uswe JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahaaaaa!

    baadhi ya watangazaji ninaowaheshimu sana kwa kazi zao

    1. Masoud Kipanya (wa timesfm) - huyu jamaa anajua sana!
    2. Anorld Kayanda (wa clouds)
    3. Fina Mango (wa magic)
    4. Sebo (wa magic)
    5. Michael (wa magic)
    6. Fadhili Haule (wa capital radio)


     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kibwana dachi ni mtangazaji mzuri na huwa ana data kibao na anajisomea na kujishughulisha sana juu ya habari ...hawa wengine kazi yao ni kupaka rangi upepo
     
  13. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Naona Salum Mkambala kambadili Meshack Nzowa pale Magic FM kipindi cha Asubuhi
     
  14. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yaani hapo nakuunga mkono kwa asilibuku (1000%), huwa nafungulia magic pale ninapojua sasa ni muda wa kibwana dachi kuongea, wengine ni uvundo mtupu!
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,332
    Trophy Points: 280
    Msiwe mnakurupuka kuongea maswala msiyoyajua,
    Mabumba alimwambia mnyika kuwa anawashwawashwa,
    Ndungai alimwambia mdee kuwa "wapiga kura wananuona kituko".
    Nikirudi kwa huyo mtangazaji inadhihirisha kuwa alikua anadhani anasikilizwa na watoto wake pekee bila kujua kuwa sio watanzania wote wenye vichwa panzi.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,332
    Trophy Points: 280


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  17. m

    mujitahid Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengi wanapata kazi kimagumashi kwa kuwa wamilik waredio kuwaanjiri wenye taalauma na kuwapa maslahi stahili n kazi,kujua kuongea haikufanyi kuwa mtangazaji mzuri kama uwezo wa kuchambua na kueleza mambo n ziro sie yy karibia redia kibao tu
     
  18. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 54,819
    Likes Received: 34,615
    Trophy Points: 280
    Wasikilizeni na watangazaji wa PRAISE POWER FM ile radio ya mama mbeba maono wanaotangaza kipindi cha magazetini saa 07:30AM mpate uhondo yani kama walifika la 12 Darasa bac kazi ipo
     
  19. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,240
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Meshaki Nzowa akili yake imebaki kushabikia magamba tu.
     
  20. m

    musami JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 1,385
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni kwamba watangazaji wetu wanadhani wote wanaowasikiliza ni watu wa hovyo
     
Loading...