Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri; matumizi sahihi ya laptop

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Prince Nadheem, Aug 7, 2012.

  1. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Habari za kazi wanjamii?? jamani mwenzenu nilinunua ka laptop kangu kapyaa ni hp 635 kama miezi 7 iliyopita,sasa kuna kama vitu 2 nilikuwa naomba msaada kiushauri wenu maana huku ndio kimbilio letu watu kama sisi.
    Ishu yenyewe ni hivi;
    1. kwanza hivi karibuni kama wiki hivi mashine imekuwa ikiheat upande wa kushoto ambapo ndio kuna mashine yenyewe tofauti na mwanzo wakati bado mupya kwani ilikuwa hata iwashwe siku nzima kitu baridii na hata mvuke wa feni ya pembeni ulikuwa ni wa baridii kama wa AC ila sasa hali ni tofauti kwani kila sehemu linatoka joto sasa. Je hali hii ni sawa?
    2. Pili katika matumizi yake ni njia ipi iliyokuwa sahihi kwa matumizi kati ya kuweka katika umeme muda wote hata pale betri inapokuwa full kwa maana ya kwamba betri lipo designed for emergence use pekeake au kila mara betri likijaa unatakiwa ku unplug from the power source ndio matumizi mengine yaendelee?? tafadhali mchango chanya wenu unahusika sana hapa katika kutimiza ile falsafa ya kitunze kidumu.


     
  2. ste

    ste Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman wale wa IT kazi kwenu me nitakusadia la kwanza ni hivi kama inaheat tatizo litakuwa kwenye prosesa
     
  3. G

    Gwaks makono Senior Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    processor itakuwa imefanyaje??funguka basi ueleweke!
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hakuna haja ya kuichomoa betri ikijaa, zimetengenezwa kujua hilo, ikiwa imechomekwa inatumia umeme wa kawaida na betri inapojaa inaacha kucharge betri.

    Tumia betri wakati hauna umeme wa kamawaida.

    Kuhusu joto, itakuwa imejaa vumbi chukua mrija kisha puliza kwenye matundu ya feni uone kama vumbi linatoka na kama joto linapungua, au feni imepata matatizo au unatumia programs ambazo zinatumia sana CPU.
     
Loading...