Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauri matokeo yangu mabaya( div zero)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by wijei, May 22, 2012.

  1. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    jamani nimepata F zote yaani nna zero ya 21 nifanyeje? Nilikuwa nachukua HKL
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Form 4 ULIPATAJE?? COZ HAPO HAUNA JINS LAZIMA UTUMIE YA 4M 4 AU KA VP RESEAT
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Apply certificate.
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Tumia cheti cha form 4 kama ni kizuri nenda certificate courses kwa hkl nenda ya social work
     
  5. King2

    King2 JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mmh! Rudia tena Form Five.
     
  6. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Matokeo yako ya F. IV yalikuwaje? Na unataka kuwa nani hapo baadaye?
     
  7. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    form four nilikuwa na IV 26
     
  8. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tuambie kwanza wewe una mpango gani/ unapenda nini? tusije tukawa tunakuchagulia hatma ya maisha yako bila ridhaa yako.
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kuna extenuating circumstances ambazo zimekufanya upate zero?
    Otherwise, unaweza kushauriwa urudie au usome kitu kingine na bado ukafeli tena.
     
  10. mnyongeni

    mnyongeni Senior Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    form 4 div 4 form 6 div 0, haya bana. ila pole, coz shule ni part ndogo tu katika mafanikio maishani, mradi umeondoa ujinga, sasa ni jitihada zako kama bado unatamani mafanikio kupitia kalamu, either uendelee na shule, au utafute maisha.
     
  11. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Me NAKUSHAIRI ACHÅNA NA SUALA LA ELIMU, ANGALIA MICHAKATO MINGINE. "KUFANANIKIWA KI MAISHA SIO LAZIMA USOME"
     
  12. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kama utaamua kusoma fani yoyote ngazi ya cheti; hakikisha una uhakika wa kazi. Kuna rafiki zangu wengi waliopata Div IV O-level; waamua; wengine kwnda uplisi, kufanya biashara, askari magereza, driving n.k Kwa sasa wana utajiri mkubwa + familia. Mimi bado nasongoka na test, semina, presentation n.k. Kufanikiwa maishani hakutegei elimu ya darasani bali BUSARA, UBUNIFU NA ELIMU YA MTAANI(street wisdom)
    Pia, kama unaweza kufanya kazi za kujiajiri ni vyema sana.
    Sikushauri sana kurudia shule....
    KUFANIKIWA NI LAZIMA, BILA HATA YA KUWA NA ELIMU YA CHUO KIKUU
     
  13. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    kulingana na matokeo yako ya form four mkuu kichwa chako sio cha darasani... tafuta mradi fanya biashara...
     
  14. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    uliendaje F5
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,465
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    Unatakiwa usijiite greti thinka.
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    :sleepy:

    Kweli kabisa mkuu.

    Na hivi mtu amewezaje kufanya mtihani wa Form Six akiwa na Division 4 ya form four?
     
  17. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna mambo mawili yanayokufaa kwa uwezo wa akili yako, 1) ufugaji 2) kilimo. ukijitoa mhanga katika vitu hivyo viwili kwa muda wa miaka 2 kwa resources zilezile ambazo ulizitumia kusoma f5&6 utapata majibu tofauti na division zero. fanya ufugaji wa wanyama wasiohitaji mtaji mkubwa, wasiohitaji processed products n.k
     
  18. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ulikalia kufanya mapenzi tu sasa utakula jeuri yako,au utaonja joto ya jiwe.
     
  19. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwenda form 5 inatakiwa uwe na C 3
     
  20. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,357
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    kakaa,du,maneno makali sana hayo punguza munkari,mshauri dogo usimponde,yupo kwenye hard time but me nimempenda ni muwazi sana,lazima atoke kimaisha huyu hata kama kafeli shule
     
Loading...