Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

[USHAURI] Magari ya Nissan

Discussion in 'Matangazo madogo' started by babap, May 6, 2012.

  1. b

    babap Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nahitaji kununua nissan liberty ila sijajua madhaifu kuhusu gari lenyewe japo kwa muonekano ni zuri sana. Naomba kwa anaelifahamu kwa undani anifahamishe kabla sijaingia mkenge!
     
  2. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    nissan ni magari mazuri sana,japo spea zake ziko juu kidogo kwa bei,ukinunua unasahau.haziharibiki hovyo,try to check kwenye matangazo madogo kuna nissan ninauza inaweza ikakufaa pia.
     
Loading...