Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri: Lowassa Asikanyage Arumeru!, Atamponza Sioi!.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Pascal Mayalla, Mar 16, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,147
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Huu ni ushauri wangu wa bure kwa Mhe. Edward Ngoyai Lowassa kuwa japo amerejea nchini akiwa fit na yuko tayari kwa mapambano yoyote, namshauri asitumbukize mguu wake kwenye kampeni za uchaguzi mdogo wa Arumeru ili asimponze bure Sioi!.

    Mimi ni miongoni wa wale wakweli wachache humu jujwaani "we take people for who they are not what they are" hivyo tunamkubali Lowassa kwa uwezo wake wa maneno machache na vitendo virefu, tofauti na wenzetu wengi humu wanaowashangilia watu wa maneno mareefu na vitendo sifuri!.

    Nimemshauri Mhe. Lowassa asitie mguu Arumeru kwa sababu Sioi anaweza kusimama mwenyewe na kutembea bila "walker"!, na pia anaweza kukamata kijiko na kula mwenyewe bila kuhitaji kulishwa, "spoon fed" na ba mkwe!.

    Kufuatia maneno maneno ya the role of EL kwenye uchaguzi wa ndani wa CCM kulikopelekea Sioi kupitishwa, let this role end off inside CCM sasa "its high time let the people say!" tusiwasemee wana Arumeru kwa fulana, kofia na shibe ya siku moja!, Tuwaache wana Arumeru wajichagulie chaguo lao ambalo tayari walishachagua wanasubiri tuu kuthibitisha, hivyo Lowassa hana sababu kabisa hata ya kutumbukiza mguu wake ili kijana athibitishe amepata ushindi wa kishindo wa yeye kama Sioi na sio kushinda kwa kusaidiwa na ba mkwe!.

    Ingekuwa Sioi ni mwana CCM mwingine tuu wa kawaida asiye na nasaba yoyote na Lowassa, ningemshauri Lowassa apige kabisa kambi Arumeru, lakini kwa vile Sioi na yeye ni mtu na mkwewe, Lowassa akitia mguu Arumeru na atatibua ushindi laini wa Sioi kuonekana umepatikana kwa nguvu za ziada ambazo kiukweli hazihitajiki!.

    Juzi nilifurahi kumuona EL ITV kwani sasa wamelift ile ban yao kwake, na aliposema yuko fit kwa mapambano yoyote, namshauri ahifadhi nguvu zake kutengeneza the "winning coalition" yake ndani ya uchaguzi wa ndani wa CCM ili 2015 yeye ndie apitishwe kuwa mgombea wa CCM huo ufit wake aje auonyeshe kwenye uwanja rasmi wa mapambano ya kweli ili tupate rais kutoka Kaskazini na kupata ukombozi wa pili wa kweli wa Mtanzania!.

    Naomba kuawasilisha.

    Pasco
    Update
    Wanabodi, kushindwa kwa Sioi ni matokeo ya kuupuuza ushauri huu!.

    Mimi nilimtegemea Sioi ashinde kwa kura za symphathetic votes ili kumfuta machozi ya kufiwa. EL kamponza kijana kapigwa chini!.

    Wenye uwezo wa kunielewa naomba mnielewe, wale wengine msio na uwezo, nieleweni hivyo hivyo mnavyoelewa maana huo ndio uelewa wenu.

    Pasco.
     
  2. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    EL kwa siasa za jukwaani si mzuri sana, bali ni strategist mzuri. Akikaa kimya na kupanga mikakati tu impact yake itakuwa kubwa kuliko akianza siasa za kujibizana kwenye majukwaa.
    Personally,naona atapita njia ile ile ya BWM. (which is not good kwake binafsi, kwa SIOI wala kwa chama chake)
     
  3. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mara kiutani utani tuu mshangae Lowasa raisi wa hii nchi 2015.
     
  4. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe Pasco leo umepotoka, alafu kwanini unamshobokea shobokea huyu EL, anakupa nini hasa? Lazima kuna kitu nyuma kimejificha. EL mimi namuona mwizi tu wa rasirimali zetu, huyu EL namuweka katika kundi moja na Mkapa, hata wakifa kesho siwezi kuwakumbuka kwa lolote jema.
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Pasco Lowasa niliyemuona jana kwenye TV hayuko Fit kama alivyosema na nakuambia HAWEZI hata kusimama Jukwaani kwa Dakika Ishirini lazima Aende Chini. Lowasa ni MGONJWA
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Lowasa Iko Gonjwa
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu Mayalla inatakiwa utambue kuwa Lowassa anajua kujitetea sana, na pia yuko vizuri sana kwenye mchezo wa kuiba masanduku ya kura, kununua kadi za kupiga kura, kumleta mkenya kutawala meru, kwakweli hapa yupo vizuri. Lakini jukwaani nakuambia Lowassa ni mweupe pee!
     
  8. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Pasco wakati mwingine ni vizuri kufanya utafiti wa kiwanja cha vita kabla huja comment chochote
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Umeongea vizuri pasco , laigwanan hana haja ya kuja huku meru maana ushindi upo wazi kabisa kwa sioi .
     
  10. samito

    samito JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sioi hashindi arumeru hata wampeleke nani! leo kwa mara ya kwanza nimemuona akiongea, hafai kiukweli bora apewe nafasi ndan ya magamba na sio arumeru. huyu EL mi nshapoteza imani nae.
     
  11. m

    mzizi dawa Senior Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Loasa mgonjwa hawezi simama jukwaani.
     
  12. w

    wa home JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata km ni m w z lkn ni mchapa kazi kuliko mp.
     
  13. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe fara tuww
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nahisi hii thread ni mahsusi kuchota maoni ya watu kama EL aende au asiende Arumeru Mashariki. Wazo la nani?
     
  15. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nacho kiona hapa ni kwamba Lowasa anataka kuvuga ndoa ya binti yake. Alafu na yeye ataenda aseme Sioi ni Mwanamme wa Shoka? toba!!
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lowassa inabidi aende Arumeru ili awadhihirishie wafitini wake kuwa yeye ni next level katika uwanja wa siasa. Anatakiwa awe chachu [ catalyst ] ya kupelekea ushindi wa kimbunga kwa Siyoi. Atawaziba mdomo wanafiki wanaodhani Lowassa si chaguo la umma 2015.
     
  17. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuuuuhhh
     
  18. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yatamkuta ya mkapa mwache aende aone, kwani wakati baba wa taifa wanamuua yeye alikuwa nani tena!
     
  19. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu nashukuru umenisemea kila kitu juu ya huyu bwana maana unafiki unamsumbua
     
  20. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,019
    Likes Received: 3,582
    Trophy Points: 280
    Kazi anayoichapa ni kuiba, hatuhitaji wezi, hatuhitaji mtu hodari na jasiri wa kutengeneza mitandao ya wizi!!!!! naamini mnatafuta kuelewa sababu ya waarabu kujitoa muhanga.
     
Loading...