Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwako Kibonde (Clouds FM)

Discussion in 'Celebrities Forum' started by rosemarie, Jul 22, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kwako mr kibonde
    siku za nyuma ulifanya kazi vizuri sana na yule jamaa nafikiri ni mume wa lady jaydee,
    yule jamaa alikuwa mature zaidi kiumri,kimtazamo,na kifikra hata kimaongezi,
    lakini yule jamaa baada ya kuondoka umebaki ukifanya kazi nafikiri na vijana wadogo sana
    wasio na uzoefu hasa wa kimaisha,na nafikiri uwezo wao wa kuelewa bado mdogo sana,
    na wanaitaji kufanya kazi chini ya uangalizi maalum na sio kwenye vipaza sauti strait,
    angalia sana hilo kwa sababu nahisi umaarufu wako utakufa na utabaki mtu wa kubwabwaja ovyo!
    kwa ushauri zaidi ni-pm nikupe njia ya kujiondoa kwenye huo mtego!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,029
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Now I concede Kibonde is the man with the masterplan.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    kibonde is my role mode
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    yeah NN, some JF member cant sleep, cant eat, can poop, cant even shag till they hear or see Kibonde.... He is like an addictive pill to these dudes

    wamwache kibonde washike yao, he is paid to do what he does, now does rosemarie get paid to eat, dream, sleep, talk Kibonde??? HELL NO
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    what is a role mode??
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    janjaweed long time not see!
    hao waliofanya hivyo <kumpangia kazi na watoto wadogo>wana sababu maalum kwa kibonde!labda kummaliza kitaaluma bila yeye kujua!
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Umaarufu wa ichi kibonde mbona ulisha ishaga..no one takes him sereously nowdays anavyo lopokaga..watu wanamwona hamnazo.futuhi.
     
  8. Gottee

    Gottee Senior Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Sep 7, 2008
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    New operating system in town from THT!
     
  9. T

    The Priest JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    No wonder,you r the first to comment NN!
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    nafikiri itakuwa vema kama akifanya kazi na mature experience kuliko watoto wadogo
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    <br><br><span style="color:#0000ff;"><strong>Itakusaidia nini???</strong></span><br><strong>kama boss wake haoni afanyacho <br>you cant change anything</strong>
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kweli wakati ule yuko Habash Gadner alikuwa ana mcontrol kiasi kikubwa sana, jamaa (habash) yuko makini sana more than Kibonde. ilikuwa akianza kutoka nje ya mada (kuingiza personal feelings) jamaa anacut off, hivo muda wote kubaki ktk mada husika. Ukweli kipindi kile "Jahazi" kimepwaya sana baada ya gadner kuondoka.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Jul 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,029
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Ushauri wa Kibonde unatolewa JF badala ya kupelekwa kunakohusu!!!
     
  14. m

    mtaalam. Member

    #14
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lakini pia hii ni njia ya yeye na clous fm kwa ujumla kupata habari hii...gadner amepata dili kwingine au?
     
  15. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #15
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    i agree with you.... baada ya kyondoka Gadner hata Jahazi imekuwa ngumu kuitofautisha na PB ao sometimes inakuwa kama habari za kina Dina Marios na Gea Habib
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    Kibonde yuko addicted na ARV's
     
  17. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh! Pls don't bring attention to him if he irks you, he's now on his way to being a celeb here, mpotezeee tu
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Jul 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,029
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    If I were him I'd be praying for people to keep talking about me coz there is nothing wrong with free promo!
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Kibonde ndo mtaa gani?Mbona siujui?
     
  20. t

    tortoise Member

    #20
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Most of the time he is in control of the situation. He is knowledgeable.humorous,satirical and utterly comical. Mi binafsi namkubali sana.
    I think his one obvious flaw is his bias to sisiem,he always fails to be analytical of the contemporary issues
     
Loading...