Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa Waziri Mwakyembe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, May 5, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tunakuomba kazi yako ya kwanza iwe kupunguza Ajali za mabasi,
    -Kuzuiya malori mabovu ya mkaa barabarani.
    -Kuhakikisha magari yakiharibika barabarani lazima yatolewe haraka.
    -Ongea na Waziri Mgufuli,mtoe matuta kwenye barabara kuu.
    -Ongea na Waziri Magufuli,muongeza alama na vibao barabarani.
    -mwisho dhibiti upandaji nauri holela.

    Ukitusaidia kwa hayo na mengine,utasamehewa na wapiga kura wako na watupigia tena.
    Ukubwa hauji bure,ila kwa kuwajibika.
    -
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    suala la matuta linakera sana......kuna umuhimu wa ku review maamuzi ya kuweka matuta kwani naona hayana tija....
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Matuta haya pungizi ajali bali yana zidisha na pia yana haribi barbara ambapo tunashindwa ku repair zinapo haribika.
    Matuta huongeza uharibifu wa hali ya hewa na utumiaji wa mafuta unazidi na kutufanya tuzidi kuwa masikini.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mimi naomba aipige chini ATC bse kwa sasa haina ndege then aifumue TAZARA na kuhakikisha wanabeba mizigo laki 5 kwa mwaka na pia kulifuatilia kwa karibu TPA NA TRC
    All the best Kekoro
     
  5. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kukosa airline ni sawa na uhanithi, inachotakiwa alisuke upya, wewe unafurahi kuona KQ inakuja Dar mara sita kwa siku wakati sisi hatuendi Nairobi?

     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hakuna aibu ya nchi kutokuwa na airline ATCL vunja buni kitukipya bora iwe Kilimanjaro Air line,au ukishindwa iite Air tanzania kuliko hilo zimwi la ATCL
     
  7. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa ndege bei gani....??? Mwakiyembe fanya kila uwezalo tupate ndege tanzania .....hata 2 tukianza nazo
     
  8. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hili ni jembe,tena jembe haswaa!hapa kipele kimepata mkunaji.sasa fanya mavituz yako watanzania wasuuzike roho zao!wizara hii ni nyeti-tunakuamini na tunakutegemea mheshimiwa!
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sioni kwani lazima tuwe na shirika la ndege la taifa?
    Nchi nyingi wenye uwezo kuliko sisi hawana.
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    ATC jina lenyewe limekaa kimikosi mikosi so ni heri tukawa na jina lingine baada ya kuipiga chini ATC.
    Tena unaweza anza na ndge ya RAISI si imepona yeye aendelee kukodi ilo dege mlifanyie ukarabati liwe la kubeba watu.
    BAADAE tukipata mkwanjatutanunua ndge ingine ya RAISI
     
Loading...