Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa wanavyuo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Eliamini, Feb 4, 2012.

  1. Eliamini

    Eliamini JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Iko haja ya vijana wanaomaliza elimu ya juu kuwa na fikra chanya kuhusu maisha,mana idadi kubwa ya wanavyuo mawazo yao yamegota katika ajira ni wachache sana wanaotumia elimu yao kwa ajili ya maisha,wengi tunatumia vyeti vyetu kwa ajili nya maisha
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Bado hatujafikia critcal pouint,kuna kipindi itafika wana vyuo watakuwa hawana njia nyingine isipo kuwa kuwawajasiriamali,

    Ukisoma historia mbalimbali za jinsi wajasiriamali walivyo anza wengi walianza katika hali tete, ukichukulia mfano wakati wa vita kuu ya pili ya dunia kuna watu walitumia lile janga na kuja naidea ambayo hadi leo hii wao ni matajiri wakubwa sana.

    Ukiangalia nchi kama India inagraduate wengi sana ambao wanaingia moja kwa moja kwenye ujasiriamali, na hiini kutikana na matatizo makubwa ya kazi yaliyoko India ukiweka maananiPopulation yao,

    Tanzania kuna kipindi kitafikamagarduate watakuwa hawana njia nyingine isipo kuwa kuingia katikaUjasiriamali, make kadri muda unavyo enda kazi zinazidi kubana na graduatehawatakua na njia nyingine,

    SO HAYA MAWAZO UNAYO SEMA YAMEGOTAKWENYE KUAJIRIWA YANA MWISHO WAKE, NA NI PALE KAZI ZITAKAPO KUWA TAITI SANA.HATA NIGERIA AMBAKO MTU ANAMASTER LAKINI ANACHOMA MAHINDI BARABARANI ILIANZA HIVI HIVI ZAMANI HAIKUWEPOMAKE KAZI ZILIKUWEPO, NA HATA KENYAHII YA NIGERIA IPO SANA, NA HUKU INAKUJA
     
  3. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Angalizo pia ni hatari sana kwa taifa kujiingiza ktk ajira binafsi kwa asilmia kubwa, manake lazma uwekwe uwiano kat ya private na public employment ili kuwa na uchumi imara!Vngnevo pia itakua tatizo kwan weng wataly kwny eneo flan!
     
Loading...